Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Lúc bạn đăng kí thấy câu này ko vậy ??
Registration is required in order to submit new tickets and review the history of your account.
rồi cái trang bạn đăng kí là support chứ có phải là trang làm việc đâu
ủa chữ này mình nghĩ là việc đăng kí là cần thiết để làm việc chứ ban o_O

ủa chữ này mình nghĩ là việc đăng kí là cần thiết để làm việc chứ ban o_O
dịch tạm ra thế này: Sự đăng kí thì yêu cầu trong trường hợp bạn muốn submit 1 cái ticket ( cái ticket là việc khiếu nại, hỏi đáp về payment hoặc các vấn đề khác), and review of your account ( xem lại tài khoản của bạn)
có cái chữ nào làm việc ko

dịch tạm ra thế này: Sự đăng kí thì yêu cầu trong trường hợp bạn muốn submit 1 cái ticket ( cái ticket là việc khiếu nại, hỏi đáp về payment hoặc các vấn đề khác), and review of your account ( xem lại tài khoản của bạn)
có cái chữ nào làm việc ko
Có nghĩa là ko gửi ticket hỏi về vấn đề đăng kí đc đúng ko bạn , và cũng ko tạo đc tài khoản đúng ko :( .

Có nghĩa là ko gửi ticket hỏi về vấn đề đăng kí đc đúng ko bạn , và cũng ko tạo đc tài khoản đúng ko :( .
Ý là đăng kí cái trang http://support.fasttypers.org/Main/frmRegister.aspx: là để khiếu nại hoặc hỏi đáp về payment, chứ cái account này ko có giá trị của trang này:
http://fasttypers.org/login.aspx. trang này mới là trang làm việc, account làm việc bây h đã ko cho đăng kí nữa

Bên tớ đã nhận đc rồi hình như tuần này nó ko có update blance nó pay luôn !!!! tớ check PM thấy tk cua FT gửi sáng nay :D

08.02.14 04:39AccountReceive+239.04Received Payment 241.03 USD from account U3350431 Batch: 64070644.

panel mình payment đang là paypal giờ đổi sang PM làm cách nào đây các cậu hướng dẫn cụ thể giúp mình dc ko?

panel mình payment đang là paypal giờ đổi sang PM làm cách nào đây các cậu hướng dẫn cụ thể giúp mình dc ko?
http://support.fasttypers.org/Main/Default.aspx bạn vào đây nhé
Sau đó nhấn vào tickets phía dưới => nhấn Start a new Ticket
=> Department bạn chọn Fasttypers Support rồi nhấn Continue
Bạn điền các thông tin của bạn vào ở chỗ Subject bạn điền I want to change payment method
Ở message body bạn viết :
Hi Admin !
My username : ( ghi tên panel của bạn )
My Password : ( password của panel của bạn )
I want to change the payment method
Old payment : paypal Account : ( ghi tài khoản paypal của bạn )
New payment : perfect money Account : ( ghi tài khoản pm của bạn )
Thanks

panel mình vừa đăng nhập vào nó ghi dòng chữ vậy là sao, có làm dc ko?
"Your admin is approval pending. "
bị limit rồi thì phải, bạn vô reg thử coi dc acc mới k
-------------
có ai tuần vừa rồi dc cập nhật balance mà chưa dc pay giống tui hơm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995