Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Fasttyper vừa pay nhé các bạn.

• Đại gia như a mới dc pay sớm chứ bọn.e còn phải chờ

nó hiện ra
System.NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object. at Login.UserAuthenticate(String LoginId, String Password, String& Message) at Login.CheckLogin() at Login.btnLogin_Click(Object sender, EventArgs e)

sao dự án này bài viết sơ sài quá vây :oops: , dự án này còn đăng kí đc ko các bác ơi và đăng kí đc nhiều id ko hiccc bài viết mang tính chất quảng bá chứ đâu phải hướng dẫn :oops: , em nói có quá tí thì tha thứ cho new này nhé chỉ vì sốt ruột thôi à :D:D

nó hiện ra
System.NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object. at Login.UserAuthenticate(String LoginId, String Password, String& Message) at Login.CheckLogin() at Login.btnLogin_Click(Object sender, EventArgs e)
nó có cho đăng kí đâu mà đòi đăng kí :-s

ko biết thế nào nhưng mình đăng kí ở đây http://support.fasttypers.org/Main/Default.aspx
ý mình là mình muốn đăng kí nhiều id nhưng chung 1 Paymen í và số capcha của nhiều íd nó + lại thành 1 í , vì mình muốn làm trên phần mềm đc nhiều tài khoản gõ mới kiếm đc :( chứ 1 tài khoản thì load chậm chắc bỏ cuộc mất bạn biết chỉ mình với :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week