Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Chỉ có bố con nhà thằng wanwan mới biết chơi fast thì phải :)) Ngày éo nào vào cũng thấy nó khoe của mà ngứa mắt, oai vl~, đầy người 1k5 - 2k code/h ko khoe thì mày khoe cái éo gì ở đây. vl vl vl ~
hotonhuy nói nó sắp tàn thì tung cái hình trấn an thôi
khoe mẽ gì đâu :|

Chỉ có bố con nhà thằng wanwan mới biết chơi fast thì phải :)) Ngày éo nào vào cũng thấy nó khoe của mà ngứa mắt, oai vl~, đầy người 1k5 - 2k code/h ko khoe thì mày khoe cái éo gì ở đây. vl vl vl ~
attachment.php
mún theo robinson ra đảo ah, ko dc cay cu thế chứ

Trẻ trâu . Tìm giùm tao 1 bài KHOE CỦA đi rồi tính tiếp. 900 code chứng tỏ FT vẫn load tốt. Chứ mày thấy tao 4,5 ngày mới dc có...2,1$ thì tao KHOE cái loằn gì

thui bữa sau đừng khoe nữa k nhìu ng ghen ăn tức ở ông ạ, im mà sống làm đc cả đống

thui bữa sau đừng khoe nữa k nhìu ng ghen ăn tức ở ông ạ, im mà sống làm đc cả đống
Tính khoe cái proof ngày 3 4 $ mà thôi =))

làm sao gõ ngày 5$ vậy mấy pro

làm sao gõ ngày 5$ vậy mấy pro

Gõ khuya thì mau đạt nhất. Từ 01h sáng tới 06h sáng. Còn ko thì làm sáng sớm + buổi tối. Bảo đảm 1 ngày có thể đạt 5$ .

Sao đăng kí acc login trên Web blog của nó được mà đăng nhập vào làm không được vậy mấy bác

Sao đăng kí acc login trên Web blog của nó được mà đăng nhập vào làm không được vậy mấy bác
Cái đó đâu phải đăng kí đâu bạn, subscribe mà
Hết cho đăng kí rồi

mấy bác hôm gì bảo có cách tối ưu load FT thì chỉ cho e với được không vậy :-<, chứ tình hình load chậm quá 2 acc rồi mà vẫn chậm chả hiểu làm sao :(. Mà mấy bác hay kêu FT khắc nghiệt, chả hiểu sao chứ e cũng mới làm hơn tháng nay gõ lúc đầu còn cẩn thận chứ bây h gõ nhiều khi cũng chả phân biệt mà chả sao cả :)), không suspend cũng chưa fired lần nào =))

tuần này có vẻ như là nhanh hơn tuần vừa rùi đó, chiến mạnh thôi

chiến mạnh, kết quả là đi mất 5em từ sáng tơi h.:binhsua04:

chiến mạnh, kết quả là đi mất 5em từ sáng tơi h.:binhsua04:
Nó đang pay đừng có chiến =))
Khoảng tầm trưa thứ 6 tiếp tục đi

Xèng về rồi :) :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics