Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.

Tính sao đây anh em :m134:

giống map trong gunny :)), đã thấy cập nhật balanc trong panel rùi ai pay chưa hú hí

Dự án này thấy nhiều site ghi là không nên làm quá nhiều $ trên 1 ID, dễ bị khóa ID, vậy mức tiền an toàn nhất nên làm trên 1 acc là bao nhiêu vậy mọi người? (có nơi ghi là 1$ thì nên đổi ID khác, vậy chẳng lẽ cứ 1 ngày lại phải xin 5, 6 acc :-o)
p/s: mình thấy bên Captcha365 có bạn làm đến 10$/ID mà vẫn không sao?

Dự án này thấy nhiều site ghi là không nên làm quá nhiều $ trên 1 ID, dễ bị khóa ID, vậy mức tiền an toàn nhất nên làm trên 1 acc là bao nhiêu vậy mọi người? (có nơi ghi là 1$ thì nên đổi ID khác, vậy chẳng lẽ cứ 1 ngày lại phải xin 5, 6 acc :-o)
p/s: mình thấy bên Captcha365 có bạn làm đến 10$/ID mà vẫn không sao?

dự án này hay FIRE acc, vì nó đòi hỏi captcha gõ ra phải tốt,nên nhiều nhóm khuyên làm mỗi id 1 ít để giảm thiểu mất mát khi bi FIRE acc, nhưng nếu bạn làm việc 1 cách đàng hoàng, hợp lí thì 1 acc đến vài chục $$ cũng chả bị gì đâu. :)

dự án này hay FIRE acc, vì nó đòi hỏi captcha gõ ra phải tốt,nên nhiều nhóm khuyên làm mỗi id 1 ít để giảm thiểu mất mát khi bi FIRE acc, nhưng nếu bạn làm việc 1 cách đàng hoàng, hợp lí thì 1 acc đến vài chục $$ cũng chả bị gì đâu. :)
vài chục $$ ngày thanh toán t4 và t5 tầm 3 acc là có 1 hoặc 2 acc byebye đó :-<

tốt nhất mỗi acc đừng nên quá 10$ :))

Dự án này về chiều tối load tốt thật, 1 acc làm trên web 2 khung là đủ full speed :D Tính chiến thêm mega kiếm chút cháo mà vừa làm thử cái Fast này, load ổn hơn mega, tỷ giá hơi thấp nhưng cũng đc cái load tốt bù lại.
Mọi ng cho mình hỏi sao có chỗ ghi là phải gõ kí tự đặc biệt, chỗ lại ghi không cần nhỉ?
Có site ghi là chỉ nhận đc 95% lương trên tổng số $ ghi trên web của Fast, thực hư thế nào vậy mọi ng?

Dự án này về chiều tối load tốt thật, 1 acc làm trên web 2 khung là đủ full speed :D Tính chiến thêm mega kiếm chút cháo mà vừa làm thử cái Fast này, load ổn hơn mega, tỷ giá hơi thấp nhưng cũng đc cái load tốt bù lại.
Mọi ng cho mình hỏi sao có chỗ ghi là phải gõ kí tự đặc biệt, chỗ lại ghi không cần nhỉ?
Có site ghi là chỉ nhận đc 95% lương trên tổng số $ ghi trên web của Fast, thực hư thế nào vậy mọi ng?
Làm cho hottonhuy với wanwan đi :-<

acc t limit cmnr, thằng wan nó có cái mẹo gì mà k bị mít k bít, gato với nó :))

thế à, hum bữa t khuyên hắn thế mà... :)), mình tệ thật, nhìn list id h toàn FIRE

pannel của Fast bị supped lâu lắm rồi. Còn xíu tài khoản có cấp cho mí cậu kia làm..mà giờ toàn Fire. Trúng dân phá hoại.. Mà mail cho Ad Fast thì ko thí rep, cũng chẳng thí active lại để còn đổi pass những con id còn sống.
:binhsua46: Có một sự buồn nhẹ đối với admin FT

pannel của Fast bị supped lâu lắm rồi. Còn xíu tài khoản có cấp cho mí cậu kia làm..mà giờ toàn Fire. Trúng dân phá hoại.. Mà mail cho Ad Fast thì ko thí rep, cũng chẳng thí active lại để còn đổi pass những con id còn sống.
:binhsua46: Có một sự buồn nhẹ đối với admin FT
id con thì tự log vô id đổi dc pass mờ, panel thì khốn nạn hơn, suppend id con dc mà lại k active dc hự hự :binhsua46:
câu nói kinh điển của FT: làm đc thì làm không làm đc thì làm dự án khác... :m177:

Xèng đã về rồi !!! Hú ra !!! :binhsua57:

Tui có tuyển newbie đâu mà sợ Suspend Panel.
Mượn câu của hotonhuy : "
im mà sống làm đc cả đống" :binhsua50:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member