Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Muốn làm dự án này ko ??? Tui test 1 phát rồi tui coi nhận làm chính thức :binhsua163:

Bạn có tuyển dự án này không? Mình đang tìm 1 group làm ổn định, mà sao không thấy topic của bạn bên box tuyển Ref? Về speed của mình thì bạn đừng lo, mình làm captcha lâu rồi, làm rất nhiều dự án nên kinh nghiệm cũng ổn. Có gì pm cho mình chút thông tin về group của bạn nhé :binhsua141:

Bạn có tuyển dự án này không? Mình đang tìm 1 group làm ổn định, mà sao không thấy topic của bạn bên box tuyển Ref? Về speed của mình thì bạn đừng lo, mình làm captcha lâu rồi, làm rất nhiều dự án nên kinh nghiệm cũng ổn. Có gì pm cho mình chút thông tin về group của bạn nhé :binhsua141:
cái này speed k cần mà cần cẩn thận :m167:

Chủ nhật thả rùa...
Ước gì hôm nay là thứ 3 :)

Đã nhắn tin Hộp thư INBOX .

Mọi ng cho hỏi 1 tuần làm việc của fasttyper là từ thứ 6 tuần này - thứ 5 tuần sau hay là từ thứ 4 tuần này - thứ 3 tuần sau vậy :-/

hỏi các pro vài câu ngu tí vì chưa cap bao giừ:
1. Chiến bằng IP VN được không? tỉ lệ có = IP khác không?
2 Không biết tiếng Anh có ảnh hưởng đến cap không?
3. Có cố định thời gian cạp không vì thời gian rãnh mình không cố định.

hỏi các pro vài câu ngu tí vì chưa cap bao giừ:
1. Chiến bằng IP VN được không? tỉ lệ có = IP khác không?
2 Không biết tiếng Anh có ảnh hưởng đến cap không?
3. Có cố định thời gian cạp không vì thời gian rãnh mình không cố định.

1. Mình không rõ nhưng theo mình biết thời gian load code nhanh hay chậm phụ thuộc chính vào server của nó, ảnh hưởng phụ là do soft bạn dùng, ip nếu có ảnh hưởng chắc cũng ít không đáng quan tâm. (trừ pix)
2. Không cần tiếng Anh nhé (trừ khi bạn làm pix thì cần chút từ vựng cơ bản), vì code load gõ theo chữ cái và số, kí tự, tuy nhiên có 1 số code cũng cần bik từ vựng tiếng Anh 1 chút khi gặp code mờ, khó nhìn (như chữ said, told, friends, rsvp, share v.v......)
3. Tùy dự án bạn làm. Như gogetsome thì mọi time đều giá như nhau, còn mega thì tối giá cao ban ngày thấp. Bạn nên tham khảo thông tin về các dự án để chọn time làm phù hợp với bạn, cũng như mình làm cùng lúc 2 dự án, ngày làm cái này đêm làm cái khác :D

hỏi các pro vài câu ngu tí vì chưa cap bao giừ: 1. Chiến bằng IP VN được không? tỉ lệ có = IP khác không? 2 Không biết tiếng Anh có ảnh hưởng đến cap không? 3. Có cố định thời gian cạp không vì thời gian rãnh mình không cố định.
1. k ảnh hưởng 2. k ảnh hường nhìu 3. như trên, ko ảnh hưởng nhìu, nhưng nên làm vào những khung giờ load tốt như buổi tối, nữa đêm đến 7h sáng

Giờ không biết còn ai bán Panel này nữa ko ta :( rate tốt

Chủ nhật thả rùa...
Ước gì hôm nay là thứ 3 :)
rùa từ hôm qua rồi bác, hix hix tuần vừa rồi đang load ngon tự dưng 2 hôm nay chậm dã man, làm nản chả muốn gõ nữa khi nào nhanh nhanh quay lại chiến tiếp vậy :))

sáng nay vẫn còn dư âm, load chậm lậy hồn :binhsua122:

fasttypers không cho đăng ký, chán vãi :D, dạo nầy captcha bão quá k biết tránh bão ở đâu bây giờ :D

GIẢM RATE KINH KHỦNG , FASTTYPERS SẮP TÀN LỤI THEO CÁC DỰ ÁN KHÁC ???

Từ 21/08/2013 :

http://blog.fasttypers.org/content/new-rate-updated-august-2013

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week