[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

k phải student mà cho mình hỏi?? mình vs bạn mình chơi chung acc. login 2 khung giờ khác nhau. có sao k nhỉ?? vs lại mình cbi lập lại acc khác vs pp khác chơi tiếp trong tg đợi rút của acc cũ. chung ip luôn. sao k bạn??

k phải student mà cho mình hỏi?? mình vs bạn mình chơi chung acc. login 2 khung giờ khác nhau. có sao k nhỉ?? vs lại mình cbi lập lại acc khác vs pp khác chơi tiếp trong tg đợi rút của acc cũ. chung ip luôn. sao k bạn??
1/ Không nên như vậy.
2/ Khác Infor là đc.

Bạn ơi, sao bây giờ qui đinh rút tiền của FB khó khăn thế. Đọc mà thấy chán, vậy mà không thấy ai phản đối. Mình ít vốn không mua PU được nữa, nên chơi cách nào đây?

Nam ơi cho tớ hỏi , tiền của mình đã đủ 90 ngày trưởng thành rồi ( nó hiện ở cái mục can cash out and pay ipl fee) nhưng mà không cash out được . không biết vì sao ?

Nam ơi cho tớ hỏi , tiền của mình đã đủ 90 ngày trưởng thành rồi ( nó hiện ở cái mục can cash out and pay ipl fee) nhưng mà không cash out được . không biết vì sao ?
View attachment 30828

Ban phai cho 26 day nữa để nó duyệt mấy cho rút , trong 26 ngày nữa ko được phát sinh bất kỳ một thu nhập nào nữa , nếu có thu nhập phát sinh trong 26 ngày này thì cái số " been 4 day " của bạn lại về " been 1 day " và phải chờ 29 ngày nữa mây được rút . Theo tình hình này muốn rút được thì phải chơi tiếp và càng PU cao càng tốt . Mọi người lấy tiền 90 day để mua PU nhé.

fb kì lạ, gần 2 tháng h chơi lại acc cũ dù đã up PU trắng, và post ảnh vs coment, like đều đặn mà trung bình mỗi ngày chĩ ~ 0.2$ (trước khi up PU cũng vậy). Rồi mình bật lại boosting thử, nhưng thấy cả tuần nó đem invest cứ khoảng ~20$ thì thu lại chỉ 20.X$ thế thì boost làm j, trong blance cashout sau khi UP pu còn 9.x$ mà h cũng chả thấy đâu???. ko bít cuối tháng nó tính phí IPL lấy j trả. hix :(

Ps: có ai mún chơi thì e để lại acc fb cho, rate rẻ thôi. Hiện có khoảng 6-8 ref rùi. :(

Của đệ del blog vs ảnh từ hôm mùng 9.vậy mà tự nhiên 11 vs 12 có thu nhập ảnh.xong hôm 11có legacy rồi đến 15lại có tiếp:(

e có ý kiến thế này không biết đc không. trước khi cashout bật NUB lên rồi cashout có đc không ạ. Thường thì đặt lệnh rút xong bao lâu thì có tiền về

e có ý kiến thế này không biết đc không. trước khi cashout bật NUB lên rồi cashout có đc không ạ. Thường thì đặt lệnh rút xong bao lâu thì có tiền về
1/ Không có thu nhập trong 30 NGÀY GẦN NHẤT.
2/ Kích hoạt NUB trong 30 NGÀY GẦN NHẤT.

Không làm vậy đc đâu cậu à :D

1/ Không có thu nhập trong 30 NGÀY GẦN NHẤT.
2/ Kích hoạt NUB trong 30 NGÀY GẦN NHẤT.

Không làm vậy đc đâu cậu à :D
thì e tầm đầu tháng 7 mới rút hết đc tiền, e định đầu tháng 6 bật NUB. Tiện đây cho e hỏi, xóa hết hình + blog từ ngày 8/5 thì đến tháng 7 nó có phát sinh Legacy nữa hk nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week