[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Tính theo thớt nhưng còn có 500k đánh vô up phụ vậy :D
Hì hì, cảm ơn cậu :D Hiện tại mình chỉ tuyển ref vốn 50$, sau này sẽ mở rộng phạm vi còn 25$ ^^
Ref chất lượng dễ đào tạo hơn, mong cậu thông cảm :)

uầy! tuyển đệ tử giá thế ku nào theo đây thớt :) Vừa vừa cho em theo với
Hì hì, cậu thông cảm. Mình đang tuyển vài đệ tử "ruột", tuyển vài người chất lượng để dễ đào tạo rồi mình sẽ mở rộng phạm vi sau (từ 50$ -> 25$ :D)

Hì hì, cậu thông cảm. Mình đang tuyển vài đệ tử "ruột", tuyển vài người chất lượng để dễ đào tạo rồi mình sẽ mở rộng phạm vi sau (từ 50$ -> 25$ :D)
tớ xin lỗi nhé, lúc trước cũng có chú quangvinhphong tuyển đệ tử ruột :D cuối cùng ....... không biết cậu như thế lào ấy chứ :D

tớ xin lỗi nhé, lúc trước cũng có chú quangvinhphong tuyển đệ tử ruột :D cuối cùng ....... không biết cậu như thế lào ấy chứ :D
Xin lỗi bác quangvinhphong trước nhưng nói thật thì mình pro hơn bác ấy nhiều :p Mình tuyển đệ tử chất lượng đầu tư vào acc của bạn ấy chứ đâu phải đưa mình đâu, tiền suy cho cùng cũng là của bạn ấy mà, mình chỉ đào tạo giúp bạn ấy kiếm tiền tốt hơn thôi ;) Còn đầu tư lớn (>250$) thì mình sẽ ưu tiên hơn :D

minh co acc PU trang. Von 50$ thi ok. Gio chi viec chon Teacher lai thoi. Minh co the nam trong danh sach ko

minh co acc PU trang. Von 50$ thi ok. Gio chi viec chon Teacher lai thoi. Minh co the nam trong danh sach ko
Teacher là người phát VISA cho bạn, không thể đổi teacher được. Nếu tài khoản PU trắng của bạn làm việc tốt thì bạn cứ giữ, có nhiều tiền thì đợi rút rồi tính.
Nếu bạn muốn theo mình thì buộc phải xóa acc cũ đi hoặc tạo acc mới nhưng thông tin hoàn toàn khác nhau. (nếu acc cũ tốt thì bạn nên giữ lại) :D

Cho tớ tham gia với o_O

vậy thôi, giờ bắt đầu lại acc 1600 fan rồi, ko bỏ đc đâu :(

Mình cũng định chơi mà acc pp mới limit 180 ngày rồi.

Có thể nào sử dụng acc pp của người khác rồi sau này thay acc paypal không nhỉ?

Vậy nếu đầu tư $50 thì 1 ngày được trung bình $17 hả? Vậy cho mình hỏi một ngày tốn tầm bao nhiêu thời gian thế?

Vốn thì ok, nhưng thời gian onl ít (chủ yếu treo t00l ptc với socialsbox) thì chiến đc k0 ?

Mình cũng định chơi mà acc pp mới limit 180 ngày rồi.

Có thể nào sử dụng acc pp của người khác rồi sau này thay acc paypal không nhỉ?
Hok đc cậu, nhưng có thể fund trực tiếp bằng Credit Card hoặc PayZa :D

1 triệu không là vấn đề, nhưng có đảm bảo ko đây ?
Hì hì, rủi ro thì chắc chắn phải có rồi, nhưng mình đảm bảo rủi ro rất thấp.
Còn về thu nhập, nếu bạn đầu tư từ 50$ mình sẽ hướng dẫn bạn cách chơi và cách có thu nhập ổn định ở mức trung bình. > 15$ 1 ngày
Còn nếu đầu tư lớn ( từ 250$) thì mình sẽ chia sẻ toàn bộ bí quyết chơi FanBox của mình để cùng chơi và có mức thu nhập cao :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom