[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

nếu cậu muốn chơi fanbox thực sự muốn có một mức thu nhập ổn định thì bạn phải lập sẵn kế hoạch cho 6 tháng đến 1 năm nhé ! trước khi có một mức thu nhập ổn định hàng tháng !

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ, mình đã hiểu thêm nhiều về IPL! Mình hỏi thêm các bạn vấn đề này, hiện tại trong My Balance của mình ghi như sau:
28-2-14 Sharing Photos Earnings +$2.63
27-2-14 Sharing Photos Earnings +$3.16
25-2-14 Sharing Photos Earnings +$1.76
22-2-14 Sharing Photos Earnings +$1.77
21-2-14 Boosting Earnings +$952.02
21-2-14 Boost Portfolio: My First IPL Portfolio Boosting $900
20-2-14 "I'll Pay Later" initial limit IPL Credit +$1,000.00
20-2-14 Power User Subscription for Yellow Power User Product $25.00
IPL lúc đầu là 1000 mình dùng hết 900, vậy số $ hiện tại mình tính như thế này các bạn xem đúng chưa nhé:
Số $ = (2.63 + 3.16 + 1.76 + 1.77 + 952.02) - 900 - (900*1.57%)
Ở trên mình trừ luôn số tiền gốc IPL 900 đã sử dụng. Các bạn xem tính số $ như vậy đúng chưa nhỉ?
Cái nữa là đầu tháng này IPL được cấp 1000 mình dùng hết 900 rồi dừng không dùng IPL nữa. Tháng sau mình vẫn đóng phí IPL = 900*1.57% đúng không? Còn nếu mình dùng tiếp nữa thì đóng thế nào (ví dụ dùng thêm 100)?
IPL đầu mỗi tháng được cấp 1000 hay chỉ cấp 1000 rồi dùng cho tất cả các tháng?
Mình còn gà về fanbox lắm :) mong các bạn giải đáp giúp, thanks!
Vâng cảm ơn coladua , còn cách tính thu nhập của mình bên trên đúng chưa bạn? Mình tính số $ thực sự trong tháng có trừ vốn IPL 900 luôn!

bạn nên hỏi SC của bạn để được giải đáp !
bất kì câu hỏi nào bạn không hiểu có thể hỏi SC của bạn anh ta sẻ giải đáp cho bạn biết !
lúc mới vào mình cũng phải hỏi rất nhiều tầm 2 3 tuần là bạn sẻ hiểu hết chức năng trong fanbox thui !
vì mình cũng bận nên không thể giải đáp hết câu hỏi bạn được !
chúc bạn may mắn

Các bạn góp ý cái vụ like+comment ảnh với, mình hỏi Teach thì bảo: like liên tục không sao, comment thì cách nhau 30s!
Mình đã test thì kết quả thế này: Nếu like liên tục thì trên wall của mình chỉ hiện bức ảnh like cuối cùng, comment liên tục cho cùng 1 người thì cũng vậy trên wall chỉ hiện 1 comment cuối cùng nhưng nếu comment liên tục cho những người khác nhau thì nó sẽ hiện hết!
Không biết các bạn làm thế nào? Các bạn cho ý kiến để mình tham khảo với! Vì nghe đâu like+comment không đúng cách sẽ bị khoá tài khoản :(

khi like comment trong blog tối thiểu 30 giây trở lên cậu nhé và các câu comment trong blog không được lập lại quá nhiều lần hoặc quá ngắn như: cảm ơn , quá hay ,chẳng hạn , chúc cậu thành công !

Không biết tiền phí IPL và tiến vốn IPL thời hạn đóng như thế nào các bạn? Theo tháng hay sao? Cảm ơn!

Paypal verify fanbox giờ bị limit có cách nào change paypal khác cho fanbox ko mn

Bạn vào phần seting account gỡ pp limit ra
Chỗ nào trong đống này vậy cậu:

Các bạn cho mình hỏi: Mình bật boost $900 và giờ trong My Balance thể hiện với trạng thái Pending. Như vậy boost $900 hoạt động chưa các bạn?

Để dành đủ tiền để đầu tư trong 6 tháng mà thớt hết tuyển mem rồi à :((
hix khi nào fanbox ổn định pm nhá thơi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week