Event Event xả xui

Status
Not open for further replies.
paypal thô lỗ. hại anh tũn nhà ta mất khá nhiều..... random thoy

Làm ăn nghiêm chỉnh mà cũng ko nổi với PP, cũng đi tong 1 acc đợi tháng 11 180days xem có rút đc về ko :(,
PP thật khó chiều
p/s Nếu trúng inbox e nhé :D

pp là cái j thế? có ăn đc k? **** paypal

đập mọe paypal, mong nhận được tiền lãnh thưởng ăn hủ tiếu nam vang :''> :binhsua72:

Quả báo quả báo :m058::m058::m058::m058: Send ta 1 ít có fải đã ko limit rồi ko :m122::m122::m122::m122:

haizzzz vì vậy mà ghét PP chết đc... chả bao giờ dám xài cái thằng này... mong bác sớm vượt wa !!!

Chia buồn cùng bác em vẫn đang dùng soft free của bác gõ captcha :D.Chúc bác may mắn lần sau không phải lập event như thế này nữa.Và câu chốt cũng là câu quan trọng nhất :D Phắc du paypal sao mày ra cái rule limit cho mọi người khổ thế :(.

đệch mợ thằng pp chơi kiểu này ai còn dám làm ăn với nó nữa, mai bỏ 1k$ ra mua vé máy bay qua đốt cháy cmn trụ sở pp đi con vịt :dam::dam::dam::dam::dam::dam::dam:

acc PP kia e mới tạo nhận tìn từ site 0.07, nó ko ver nên ăn lun trái mít=)), dạo này pp vãi lắm bác ạ, chia buồn cùg bác, mà ptc với cap gì mà toàn 140$ 200$ thế kia

Chia buồn cùng pro, mà cho hỏi chơi ptc với capcap mà sao nhều tiền thế toàn là hơn 1000$ không à mà lại 3 acc mới ghê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week