[Event MOD Ký Sự] File Word bị mất

Status
Not open for further replies.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chuyến xe đi Hà Nội về Nam Định hôm 25/09 kéo dài hơn dự kiến, mang theo cả sự mệt mỏi của mình khi phải ngồi ghế hơn 4 tiếng đồng hồ và áp lực của mấy chuyện công việc. Về tới nhà, định tắm giặt qua rồi viết nốt câu chuyện nhân dịp Event Mod Ký Sự tối hôm trước đã gần hoàn thành, thì thật tình cờ là bị mất điện :( và mình thì chưa lưu lại gì, phù!!! ^^

Vì mệt mỏi nên quyết định ngưng câu chuyện đó lại và cũng không có ý định tiếp tục viết nữa. Có lúc ngồi suy nghĩ và cảm thấy hơi nuối tiếc 1 điều gì đấy, và trong muôn vàn những suy nghĩ đó chợt thấy quãng thời gian làm Mod Forum cũng giống như câu chuyện mình kể trên. Đó là những mục tiêu, là công việc, những trách nhiệm, có sai lầm và những sự nuối tiếc hoặc đôi khi là những mệt mỏi & áp lực… Nhưng điều quan trọng nhất các bạn có biết là gì không? – Mọi việc đều có những cách giải quyết hết sức đơn giản và mình tìm thấy nhiều niềm vui trong quãng thời gian làm Mod Forum đó :D

Câu chuyện của mình tới đây là hết rồi, các bạn nhớ VOTE cho mình nhe hehe

1 câu chuyện thật lâm ly bi đát và cảm động, tiếc là kết thúc không có hậu -_-

đen thế :oops:
mà file world mất điện thì khi khởi động lại máy mở world nó sẽ lưu thành 1 bản lưu mà bạn , kiểm tra lại coi

Bài viết nào khiến nhiều người cảm động nhất sẽ đoạt giải
Câu truyện của mình có cảm động không hả các bạn :p

Lap bị cùi ùi...

Lap bị cùi ùi...

hey namtuoc , mai mốt xuống cần thơ dẫn tui đi matxa ở chỗ có con em trong avata nhé. tui mới đi mát xa có 1 lần ở cần thơ thôi. hơi bị ghiền đó, mấy em đẹp vl

đen thế :oops:
mà file world mất điện thì khi khởi động lại máy mở world nó sẽ lưu thành 1 bản lưu mà bạn , kiểm tra lại coi
hay coi phim " éc éc " nên máy có cài Đóng Băng nên file word mất đó cậu à hehe :rolleyes::rolleyes:

hey namtuoc , mai mốt xuống cần thơ dẫn tui đi matxa ở chỗ có con em trong avata nhé. tui mới đi mát xa có 1 lần ở cần thơ thôi. hơi bị ghiền đó, mấy em đẹp vl
m ịa hên thế, đợt trước vào trúng cô hồn, maxa khỉ gì mà ra về mỏi bỏ mịa

tui xuống cần thơ vào tháng 10 năm 2011, khu vực sau metro, đối diện với bến xe. lối đó có khách sạn matxa nhật bản, đù 5 thằng vào đi ra phê như con tê tê. thằng chủ nó còn xếp cho mình 1 em xinh nhất, trẻ nhất. đù, giờ vẫn còn thòm thèm

Con nhỏ trogn Avatar nó đang ở Xì Gòn đó... Cá Sấu Quỳnh Nga đới ku

Con nhỏ trogn Avatar nó đang ở Xì Gòn đó... Cá Sấu Quỳnh Nga đới ku

đù, vậy ko đến chỗ đó đc rồi, ko có đủ tiền để vào chỗ đó

tui xuống cần thơ vào tháng 10 năm 2011, khu vực sau metro, đối diện với bến xe. lối đó có khách sạn matxa nhật bản, đù 5 thằng vào đi ra phê như con tê tê. thằng chủ nó còn xếp cho mình 1 em xinh nhất, trẻ nhất. đù, giờ vẫn còn thòm thèm
Chổ ký sự người ta mà mấy pố này cứ vào maxa gái gú

Cậu chuyện đầy xúc động :(.

Ngoài lề tý. Canawan có xuống nhớ ghé Long Xuyên An Giang hú tiếng đi chung nghen :D. Gần Cần Thơ lắm

Ngoài lề tý. Canawan có xuống nhớ ghé Long Xuyên An Giang hú tiếng đi chung nghen :D. Gần Cần Thơ lắm
Mi rãnh thì chạy xuống ta nè chứ thằng Cà na nó tít tít miền Trung xa xôi thì bao giờ mới xuống nữa chứ

ok. tui có 1 em kết nghĩa trước cùng làm với nhau cũng ở an giang. từ cần thơ xuống an giang xa bà thím. đi xe máy mềm mông

ok. tui có 1 em kết nghĩa trước cùng làm với nhau cũng ở an giang. từ cần thơ xuống an giang xa bà thím. đi xe máy mềm mông
50Km mà xa gì ku ?!

pác ở LX à ^^~ mình cũng ở LX an giang ne :D
Đọc từ đầu xuống cái đại ka... em ở Cần Thơ ạhh... thằng cha legialoc mới dân Ăn Gian kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week

Most viewed of week

Back