• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event hosting nho nhỏ cho ae MMO

Status
Not open for further replies.
Danh sách trúng giải:

Ai trúng giải vui lòng reply yahoo bên dưới với nội dung: (# | Domain | Email | Yahoo ) mình sẽ check và gữi info vào mail cho các bạn :)

hĩ nãy e quên quay video mất, đợi lát nữa e làm lại rồi quay video nha Mod ^^

Danh sách trúng giải:

Ai trúng giải vui lòng reply yahoo bên dưới với nội dung: (# | Domain | Email | Yahoo ) mình sẽ check và gữi info vào mail cho các bạn :)
vậy huỷ kết quả này hả bác. dc giải r mà :(

vậy huỷ kết quả này hả bác. dc giải r mà :(

Do Mod mà.. Riêng cậu add yh tcl0195 mình pri cho 1 gói..

@truonglam
Tới nay mình vẫn chưa thấy video random, 24h để bạn thực hiện nếu ko mình sẽ xử lý theo rule.

@truonglam
Tới nay mình vẫn chưa thấy video random, 24h để bạn thực hiện nếu ko mình sẽ xử lý theo rule.

Em nhờ a random giúp 10 người rồi e trao giải được không ạ ^^

@truonglam
Đã thông cảm cho e dc team view xem e quay mà ngồi chờ cả đêm cũng ko pmm a, a đành làm theo rule.
E phải trao giải cho những người ở trên và e bị phạt 1 point ex 1 tháng vì ko có video random. Nếu muốn gỡ point thì phải tổ chức 1 event tương tự và có video random, nhưng người trước vẫn phải trao giải.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week