• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Football Fever của Pokerstars.

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
Topic này để thảo luận về cái event mới nhất của Pokerstar.
Cá nhân em thấy cái event làm task của nó hơi ảo, chỉ cần làm task, nhận ticket, dự đoán đúng kết quả thì sẽ được ngồi vào bàn. Ngồi vào bàn thì nó tự dưng all-in, cho dù mình có ở đấy hay không thì cũng vậy. May mắn sáng ra tự dưng tài khoản có thêm 1k$!
Còn cái phase 1 với phase 2 ( ticket 27$ ) thì em cũng chưa hiểu lắm. Hình như là mua 1 cái ticket 27$ phase 1, vào bàn ngồi chơi nó cho 1 lượng chip, chơi đến lv 15 thì nghỉ khoẻ, đến lúc đấy còn bao nhiêu chip sẽ được chuyển vào phase 2. Nếu mà thua sạch hay lượng chip không ưng ý lắm thì all-in cho nó hết, được quyền mua cái vé khác cho đến khi nào đạt lượng chip ưng ý thì đăng ký vào phase 2. Cái này thì trình tiếng Anh của em hơi còi nên chỉ biết vậy vậy, bác nào tìm hiểu rồi thì vào chỉ cho em với.
Cá nhân em thấy cái event 2 thưởng thì cao thật mà hơi lằng nhằng và cũng hơi bị khó xơi.

Topic này để thảo luận về cái event mới nhất của Pokerstar.
Cá nhân em thấy cái event làm task của nó hơi ảo, chỉ cần làm task, nhận ticket, dự đoán đúng kết quả thì sẽ được ngồi vào bàn. Ngồi vào bàn thì nó tự dưng all-in, cho dù mình có ở đấy hay không thì cũng vậy. May mắn sáng ra tự dưng tài khoản có thêm 1k$!
Còn cái phase 1 với phase 2 ( ticket 27$ ) thì em cũng chưa hiểu lắm. Hình như là mua 1 cái ticket 27$ phase 1, vào bàn ngồi chơi nó cho 1 lượng chip, chơi đến lv 15 thì nghỉ khoẻ, đến lúc đấy còn bao nhiêu chip sẽ được chuyển vào phase 2. Nếu mà thua sạch hay lượng chip không ưng ý lắm thì all-in cho nó hết, được quyền mua cái vé khác cho đến khi nào đạt lượng chip ưng ý thì đăng ký vào phase 2. Cái này thì trình tiếng Anh của em hơi còi nên chỉ biết vậy vậy, bác nào tìm hiểu rồi thì vào chỉ cho em với.
Cá nhân em thấy cái event 2 thưởng thì cao thật mà hơi lằng nhằng và cũng hơi bị khó xơi.

Task all-in shoot-out này dễ chơi vậy bạn? Trước mình chơi nó bắt phải đủ 20-50 FPP thì nó mới cho ticket. Lần cao nhất đc giải của nó ở tour all-in là 8 USD. Thằng nào được giải nhất phải nói nó cực kỳ đỏ hoặc là bọn PS gài bài trước.

Task all-in shoot-out này dễ chơi vậy bạn? Trước mình chơi nó bắt phải đủ 20-50 FPP thì nó mới cho ticket. Lần cao nhất đc giải của nó ở tour all-in là 8 USD. Thằng nào được giải nhất phải nói nó cực kỳ đỏ hoặc là bọn PS gài bài trước.
nó bắt mình làm nhiệm vụ như : phải chơi bao nhiêu ván cash game, phải đi 1 cái tour = tiền hay phải mua vé và thắng tiền về trong s&g. Về cơ bản là dễ mà nhiều cái khoai phết, như hôm trước nó bắt mình mua cái vé tour 27$. Đoán đúng thì được 1 cái ticket, chỉ được dự đoán 1 trong cho 3 cái tour ứng với 3 kết quả : thắng, hòa thua , 2 tour kết quả sai sẽ bị hủy. Nói chung là khoai, mình tham gia mười mấy trận được có 2 trận vào top 2000 được mỗi trận 1$ cầm về. Nhưng những trận ảo như Urugoay thua, chỉ có ~ 500 bố dự đoán đúng mà có đến 500 slot prize thì bố nào cũng được ít nhất 7$, bố về nhất đc 1000 @@

Tìm mấy trận dễ dễ mà chơi cậu. Mình nghỉ poker rồi nên cũng chả quan tâm.

Thằng bạn mình nghe lời mình dùng ticket của cái chương trình này chơi cái trận Anh - Uruguay. Nó chon Uruguay thắng. Tour có 5663 thằng chơi mà có đến tận 4096 place paid. Hài vãi. Ít thằng theo Uruguay thế.

Thằng bạn mình nghe lời mình dùng ticket của cái chương trình này chơi cái trận Anh - Uruguay. Nó chon Uruguay thắng. Tour có 5663 thằng chơi mà có đến tận 4096 place paid. Hài vãi. Ít thằng theo Uruguay thế.
hôm trước head up thắng 5 trận liên tiếp, vào top 2000 hay 1000 ấy được 2,5$ :D
cái này nó autorun không cần có mặt, nghĩ cái cảnh sáng ra tự dưng bankroll được + thêm 1000$ thì quá ảo.

Uh. Ngày trước cũng chơi đc mấy tour kiểu này. Có tour bị loại ngay vòng gửi xe. Có tour đc 1$. Tour đc nhiều nhất là 8$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom