Event Event chúc mừng sinh nhật ^^!

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
Năm nay do đang học 12 là năm cuối cấp ........ còn đúng một năm cuối nên tổ chức sinh nhật ^^!
Vào chính ngày truyền thuyết 15/04 đã có người nào đó sinh ra mình ........... ^^! ( tks mother đã sinh ra con trong cõi đời này ^^! ) :m016::m016::m016:

Các bạn comment chúc mừng sinh nhật tớ nhé ..............
Đến tầm 23h59' ngày 14/04 mình sẽ chọn ra những câu chúc mừng hay nhất ...............

Có mười giải mỗi giải trị giá 0.2$ LR ( newbie nên ít ít thế thôi chủ yếu vui là chính )

Nhớ tks ủng hộ mình thì giải thưởng mới có giá trị nhé ^^! hj....................

Để lại LR + không được spam nhé anh em
P/s : Những ai có lòng tốt thì mừng tuổi nhóc nhỏ này thì gửi vào LR U0331616 nhé hjhjhj :m131::m131:
Comment thêm :
Mình có tổ chức một buổi party nho nhỏ vào lúc 5h30 ngày 15/04 tại cổng trường ĐH Bách Khoa ......... Những ai có nhã ý muốn chung vui cùng tớ thì tham gia nhé :m009::m009:

chúc bé mylove mau ăn chóng lớn . Mau lấy vk :)) và đặc biệt thi đậu dại học mà mình muốn " ko nhận giải măc dù ko biết có hay ko :)) "

còn ít tiền tặng em:

Chúc em năm nay thi đậu đại học và thành công trong cuộc sống.

Comment

Có tí quà tặng nhỏ Đại ka tặng đệ :binhsua12::binhsua12:

Payment ModeAccount
Date04/13/2012 06:05
Batch91374720
FromU1999999 (ExchangerRich)
ToU0331616 (mylove94)
Amount$50.00
MemoĐại Ka Mừng Sinh Nhật Tam Đệ

Chúc Đệ Mau Ăn Chóng Lớn

Payment PurposeOther

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ và mong mọi điều tốt lành sẽ đến với bạn. Happy birthday to you!

Sinh nhật vui vẻ. Tuổi mới, tiền mới, tình mới và nhiều bạn mới :binhsua02:

Chúc snvv ! Tuổi mới nhiều thành công mới trong học tập , Tình yêu cũng như trong cuộc sống ;) :binhsua07:

Chúc em trai ngày càng men hơn, cố gắng đậu đại học nhé em ;)), con đg phía trước còn lắm trông gai .

ố ố la la !!! Đang 12 như cậu luôn !!! Chắc nữa tháng nữa làm cái event như bác luôn !!! Rớt ĐH ra đảo Trường SA làm lính luôn !!!:binhsua04:

Hic !! " ai đó sinh ra mình " ???
Tui khoái chú câu này......
Sinh nhật rùi anh em chúc mừng chỉ là tinh thần thôi.... quan trọng là chú đi kiếm bạn gái chúc mừng cho mình đi :D
Chúc chú mới lớn có nhìu người iu nhé :D

Chúc em sn nhìu niềm vui và hạnh phúc, chúc em đỗ đại học và thành công trên con đường tương lai sắp đến.

chúc mừng sinh nhật chú em.Cố gắng mà vào ĐHBK học với anh cho vui :))

Có tí quà tặng nhỏ Đại ka tặng đệ :binhsua12::binhsua12:
đại ca chỉ được cái chém gió đệ thôi ............ trả tiền mà kêu mừng tuổi hjxhjx
TKS TẤT CẢ NHỮNG LỜI CHÚC TỐT ĐẸP ^^!
Gửi đến mother yêu dấu một lời tạ ơn ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week