Em muốn kiếm cái gì đó có thể kiếm 50k/ngày ổn định

Làm offer thì pm skype cho mh nhé :rolleyes: chỉ mất phí sock vip72. còn lại cài đặt free.hỗ trợ nhiệt tình cho bạn.

cho xin link chính của hoc anh van đi bạn
cảm on tc nhe

bạn nên đi tìm mấy khóa dạy căn bản trước, tiếng anh chỉ cần học 12 thì là được, mấy cái kia để sau cũng dc. Ko nên học mấy khóa thần kỳ, cấp tốc,... mấy cái này mình học chỉ hiệu quả một phần nào thôi chứ ko hoàn toàn hiệu quả. Đừng nghe mấy lời quảng cáo, mình từng học mấy cái này cả năm trời mà chả được gì. Quay lại hoc theo kiểu truyền thống, vào mấy diễn đàn nước ngoài chém gió riết từ từ mình biết tiếng anh luôn.

captcha kiếm 50k/ngày là chuẩn cơm mẹ nấu. Bạn tham gia nhóm mình nhé , có hướng dẫn rất chi tiết, nhận tiền việt luôn. kiemtientai.com

chưa học bò đã lo học chạy. chẳng có ai khởi đầu mmo mà kiếm đc nhiều cả, phải có sự chăm chỉ và tích lũy mới mong nên cơm cháo, ko có gì làm thì gõ captcha tạm kiếm vốn đi đã chứ vào hỏi xong chê ỏng chê eo chả ai share miếng cơm manh áo cho đâu

chưa học bò đã lo học chạy. chẳng có ai khởi đầu mmo mà kiếm đc nhiều cả, phải có sự chăm chỉ và tích lũy mới mong nên cơm cháo, ko có gì làm thì gõ captcha tạm kiếm vốn đi đã chứ vào hỏi xong chê ỏng chê eo chả ai share miếng cơm manh áo cho đâu

xin lỗi a, chứ ko biết e chê ỏng chê ẻo gì hồi nào. Em làm captcha từ năm 2012, tới năm 2013 mới vào diễn đàn này, làm một thời gian bão táp quá nên nghỉ. Bây giờ e mới quay lại diễn đàn, với hy vọng kiếm cái gì đó làm được vài chục ngàn một ngày để trả tiền điện nước này nọ. Chứ e có đòi hỏi đâu thu nhập khủng mà a nói khó chịu thế ? Nếu ko tìm được cái gì e cũng ráng ngồi captcha cũng được, nhưng nếu có một cơ hội để tìm công việc đơn giãn hơn tại sao e ko thử chứ ? E nghĩ chắc a ko đọc bài viết của e, nếu có đọc a sẽ ko viết cái bình luận này. Hy vọng lần sau khi a vào trả lời bài viết nào đó thì nhớ đọc kỹ nội dung trước nhé !

Đồng ý kiến :D:D:D
xin lỗi a, chứ ko biết e chê ỏng chê ẻo gì hồi nào. Em làm captcha từ năm 2012, tới năm 2013 mới vào diễn đàn này, làm một thời gian bão táp quá nên nghỉ. Bây giờ e mới quay lại diễn đàn, với hy vọng kiếm cái gì đó làm được vài chục ngàn một ngày để trả tiền điện nước này nọ. Chứ e có đòi hỏi đâu thu nhập khủng mà a nói khó chịu thế ? Nếu ko tìm được cái gì e cũng ráng ngồi captcha cũng được, nhưng nếu có một cơ hội để tìm công việc đơn giãn hơn tại sao e ko thử chứ ? E nghĩ chắc a ko đọc bài viết của e, nếu có đọc a sẽ ko viết cái bình luận này. Hy vọng lần sau khi a vào trả lời bài viết nào đó thì nhớ đọc kỹ nội dung trước nhé !
50k 1 ngày thì gõ captcha tầm 2-3h chứ đâu nhiều cậu :D, mình cũng khởi nghiệp từ captcha mới được như hôm nay thôi :oops::oops:. CƠ mà khuyên cậu tự lực cánh sinh đi, lập mấy topic như thế này chỉ rước thêm scam vào thôi,toàn thánh tuyển ref, kêu gọi đầu tư này nọ cũng mục đích tăng thu nhập cho bản thân cả :D , còn admin offer thì kiếm người có kinh nghiệm chứ không ai rảnh đi dạy newbie làm gì đâu,chỉ cần 1 người không làm được thì cũng có nguy cơ die cả acc NET => die cả hệ thống :D
Tóm lại khuyên thớt tự lực đi, mấy topic thế này lập ra chỉ để GIẢI TRÍ thôi
:rolleyes::rolleyes::D:D:D

nếu ko ai có thiện ý giúp e xin mod vui lòng close topic giùm. Em vào đây post như vậy chỉ hy vọng ai đó chỉ vài việc vặt thôi, chứ có đòi hỏi lương khủng gì đâu. Yêu cầu nhỏ như vậy ko lẽ quá đáng lắm sao ? cũng biết là miếng cơm manh áo, nhưng e có đòi hỏi việc gì làm tháng vài k$ sao ? chỉ có 50k, bao nhiêu đó có thể gọi là quá nhiều để mọi người vào chỉ trích à ? Quá buồn ! ko biết phải nói thế nào. Thôi nhờ mod close topic giùm e

có em gái 0, giới thiệu đi t chỉ việc cho làm, 100% ổn định :v sáng dậy làm tầm 2 tiếng là dc 2-3$ rồi :cool:

mình chẳng có gì khó chịu với những gì bạn nói cả. 4rum thiếu gì cái vào mỗi chỗ vọc 1 xíu xem có cái gì thích hợp với mình thì làm. ngồi há miệng chờ sung thì chỉ toàn gặp scam mà thôi. PTC, PTU, HYIP, Invest, Forex,.... cứ vào xem cái nào phù hợp với khả năng của mình rồi làm ref tích lũy dần dần. Ngày đầu mới vào mmo mình cũng gặp bão táp với ptc và captcha và cũng chỉ mong kiếm 1$ 2$ 1 ngày, cứ mỗi cơn bão đến là lại tìm cách vực dậy là sẽ có kinh nghiệm cho những thứ sau này. Mình ko tự lực vực đc thì đã có upline. bạn cứ đi tìm thầy thế này ko sớm thì muộn cũng buồn thêm lần nữa thôi. Mình có hơi nặng lời cũng muốn tốt cho bạn thôi vì bản chất trong cuộc sống này nếu có miếng ăn ngon chẳng ai tự nguyện dâng đến miệng 1 ng dưng đâu bạn à. Cái gì cũng có giá của nó cả.

Bạn nào biết post bài viết cho website không (mã nguồn Word Press)

Lương từ 2 - 3 triệu / tháng.

Yêu cầu mỗi ngày : copy tối thiểu 10 đến 20 bài viết .

Copy -> edit > paste > Xong !

Công việc đơn giản thế thôi

Newbie cẩn thận bị lừa nhé. Bảo đưa tiền cho trung gian trước rồi hẵng làm. Mấy cái này hồi trước thằng em mình bị lừa 1 lần :). Làm ko công cho nó 1 tuần.
do nó ngu. ngày copy paste 20 bài mất chưa đầy 10 phút thì tự nó làm được đi thuê mấy củ làm gì :)

Bạn nào biết post bài viết cho website không (mã nguồn Word Press)

Lương từ 2 - 3 triệu / tháng.

Yêu cầu mỗi ngày : copy tối thiểu 10 đến 20 bài viết .

Copy -> edit > paste > Xong !

Công việc đơn giản thế thôi
làm việc ở đâu mình xin 1 chân cho có tiền ăn tết ... o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,835
Latest member
rgyavstudio
Back