Em mới mua Laptop cần thầy dạy kiếm tiền ạ!

Ngày xưa mình cũng có cái tile như chủ thớt. Sau đó có rất nhiều thầy, nhưng toàn là các bậc thầy ném gạch:|

Upvote 0
Dạ em chuẩn bị vô Sinh viên mới mua Laptop có thầy nào nhận cậu học trò này kiếm ít cơm được không nhỉ?

đang tính vô chúc mừng đồng chí, vì vô sinh thì đi chịch dạo không sợ để lại hậu quả :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0

Mình nói thật, mấy tít kiểu này chỉ là nơi vào cho bà con bẻ lái qua chuyện khác chém gió là chính chứ chẳng ai vô đúng trọng tâm đâu, trừ các thành phần THẦY RỞM hoặc các thành phần câu ref này nọ vào lôi kéo qua hội nhóm khác, không tỉnh rất dễ tiền mất tật mang.

Khuyên bạn nên tự tìm hiểu các mảng ở mmo, mỗi box đều có các bài pin đáng đọc, tự tìm hiểu và va chạm dần rồi rút ra mảng phù hợp hướng đi riêng cho bản thân thôi.

Gút lắc bạn !!!

Upvote 1
Theo mình chơi bộ môn đỏ đen không nè :rolleyes: ngày chăm cũng 500k

Upvote 0
Sinh viên lo học đi bạn. Rảnh rỗi thì vô kiếm việc làm online cũng đc, hãy nghĩ là kiếm việc để làm, để trải nghiệm, ra tiền thì tốt ko ra tiền thì cũng đc kinh nghiệm chứ đừng có đặt nặng vấn đề phải có tiền liền mới làm.

Còn mấy món mì ăn liền như betting, hiyp, gambling, forex, trade, coin,.... NÉ MẤY CÁI TRÒ ĐÓ RA. Tuổi trẻ lo học, có thời gian rảnh thì làm để trải nghiệm, mà hiện tại bạn cũng KHÔNG NÊN TRẢI NGHIỆM mấy cái trò mình vừa kể. Có sức chơi phải có sức chịu. Học xong sau này tốt nghiệp có việc làm tự lo được cho bản thân có sức chịu đựng rồi thích gì thì chơi nấy.

Còn hiện tại là:
PHỤ HUYNH DẠY MA TÚY KHÔNG ĐƯỢC HÍT THỬ DÙ CHỈ MỘT HƠI. MẤY TRÒ ĐỎ ĐEN CŨNG VẬY, KHÔNG NÊN THỬ DÙ CHỈ MỘT LẦN.

Nếu lần đầu tiên bạn nhảy vào mà thua một vố thiệt đau thì xin chúc mừng 80% bạn thoát được một kiếp nạn.
Còn vừa vô bạn thắng được một vố lớn sau đó thấy kiếm tiền ko khó, nhìn đâu cũng thấy màu hồng thì sớm hay muộn cuộc đời cũng tàn.
Thánh nhân đãi kẻ khù khờ, thường thì lần đầu ai bước vào con đường làm trader, holder, gambler đa số vài nhát đầu tiên là ăn, ăn rồi thì khổ do không dứt ra được.
Thua thì lại đi tìm đường gỡ, càng gỡ càng rối càng khổ.

GAMBLER dù thắng dù thua đều khổ. Muốn không khổ chỉ có không chơi.

Last edited:
Upvote 1
Ngày xưa mình cũng có cái tile như chủ thớt. Sau đó có rất nhiều thầy, nhưng toàn là các bậc thầy ném gạch:|
và bây giờ về trả ơn mấy thầy nó

Upvote 0
đang tính vô chúc mừng đồng chí, vì vô sinh thì đi chịch dạo không sợ để lại hậu quả :popo_big_smile:

Sinh viên lo học đi bạn. Rảnh rỗi thì vô kiếm việc làm online cũng đc, hãy nghĩ là kiếm việc để làm, để trải nghiệm, ra tiền thì tốt ko ra tiền thì cũng đc kinh nghiệm chứ đừng có đặt nặng vấn đề phải có tiền liền mới làm.

Còn mấy món mì ăn liền như betting, hiyp, gambling, forex, trade, coin,.... NÉ MẤY CÁI TRÒ ĐÓ RA. Tuổi trẻ lo học, có thời gian rảnh thì làm để trải nghiệm, mà hiện tại bạn cũng KHÔNG NÊN TRẢI NGHIỆM mấy cái trò mình vừa kể. Có sức chơi phải có sức chịu. Học xong sau này tốt nghiệp có việc làm tự lo được cho bản thân có sức chịu đựng rồi thích gì thì chơi nấy.

Còn hiện tại là:
PHỤ HUYNH DẠY MA TÚY KHÔNG ĐƯỢC HÍT THỬ DÙ CHỈ MỘT HƠI. MẤY TRÒ ĐỎ ĐEN CŨNG VẬY, KHÔNG NÊN THỬ DÙ CHỈ MỘT LẦN.

Nếu lần đầu tiên bạn nhảy vào mà thua một vố thiệt đau thì xin chúc mừng 80% bạn thoát được một kiếp nạn.
Còn vừa vô bạn thắng được một vố lớn sau đó thấy kiếm tiền ko khó, nhìn đâu cũng thấy màu hồng thì sớm hay muộn cuộc đời cũng tàn.
Thánh nhân đãi kẻ khù khờ, thường thì lần đầu ai bước vào con đường làm trader, holder, gambler đa số vài nhát đầu tiên là ăn, ăn rồi thì khổ do không dứt ra được.

dạ mấy cái bác nói em thử hết rồi mà không hiệu quả. Giờ em chưa học kiếm việc nhẹ kiếm ít đồng ăn thôi. Em học IT nên cũng muốn học thêm mảng này nữa ạ

Upvote 0

Còn hiện tại là:

Bác dạy chí phải

Upvote 0
dạ mấy cái bác nói em thử hết rồi mà không hiệu quả. Giờ em chưa học kiếm việc nhẹ kiếm ít đồng ăn thôi. Em học IT nên cũng muốn học thêm mảng này nữa ạ
Hiện tại mỗi tháng mình đầu tư 100-200tr để kiếm lời 100-200k/ngày, và mình thấy như vậy là đã thành công rồi. Không rõ yêu cầu hiệu quả của bạn như thế nào ? Việc nhẹ, không cần bỏ vốn, ngày kiếm 100-200$ ? Đi học nó cũng có đóng học phí chứ free thì chỉ có ăn cớt thôi :popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week