Solved Em mà share tool này chắc các bác khỏi mua sim reg Telegram nhỉ !

Ko bác ơi ý là trong 1 cái bluestack em cắm vài acc . Với lại bluestack có lưu profile dc ko ạ . Ví dụ em muốn lưu thành 10 cái bluestack với 10 acc game khác nhau . Ghi vào acc nào mở profile bluestack dó lên dc ko
duoc het nhe c.

solve recaptcha rẻ nhất chắc 9kw, thấy mấy bác bán credit của 9kw cũng rẻ, còn không thì mua Capsmonter, rồi mỗi tháng trả thêm 10$ mua trọn gói recaptcha2 nữa là thích giải bao nhiêu captcha cũng được, e dùng thử rồi, recaptcha 2 thì gần như tuyệt đối chính xác, còn solvemedia thì không dùng được....

solve recaptcha rẻ nhất chắc 9kw, thấy mấy bác bán credit của 9kw cũng rẻ, còn không thì mua Capsmonter, rồi mỗi tháng trả thêm 10$ mua trọn gói recaptcha2 nữa là thích giải bao nhiêu captcha cũng được, e dùng thử rồi, recaptcha 2 thì gần như tuyệt đối chính xác, còn solvemedia thì không dùng được....
Thằng 9kw rate nhiêu vậy c?

rẻ nhất la anti-captcha

Reg TELEGRAM để làm gì bro ?.

Web brow là sao bác . Là nhiều phiên bản web ạ ? Ví dụ có mỗi cốc cốc firefox crom thì làm dc 3 cái chứ mấy bác
có link ở trên là dc thêm vài trình duyệt rồi, có từ khóa web browser rồi thì bác cứ google, rồi tải vê cài. là dc.
chỉ vậy rồi, mà còn thụ động thì khó hốt dc bọn nc ngoài lắm
:D:D:D

có link ở trên là dc thêm vài trình duyệt rồi, có từ khóa web browser rồi thì bác cứ google, rồi tải vê cài. là dc.
chỉ vậy rồi, mà còn thụ động thì khó hốt dc bọn nc ngoài lắm
:D:D:D[/QUOTEbác ạ em reg thử trên web 1 lần mà nó toàn báo erro unknow . Nó ko cho reg . Bác cho em xin link reg của bác xem thử

do 1 yếu tố nữa. Mình cũng muốn chỉ nhưng mà thôi. Các bác làm nát là em cũng nghỉ

chưa thấy ai review tool nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week