Solved Em mà share tool này chắc các bác khỏi mua sim reg Telegram nhỉ !

thì thấy có báo thì up cho bác và các bác sài kĩ xíu. lỡ bác ko có gắn mà máy bác dính sẵn rồi....
c lo xa rồi. mình sài bootrom nên không bjo dính vụ đó nhé

Tiện đây bác nào rành bluestach cho mình hỏi mình sài giả lập bluestack thì nó tính ram với cpu là của máy tính ah . Ví dụ máy i7 ram 8 sài bluestack cắm 200 con game có bị lag giật gì ko ạ . Ví dụ Game android cùi thôi . Hay là nó chỉ chia cho ít cpu của máy tính sài thôi

Tiện đây bác nào rành bluestach cho mình hỏi mình sài giả lập bluestack thì nó tính ram với cpu là của máy tính ah . Ví dụ máy i7 ram 8 sài bluestack cắm 200 con game có bị lag giật gì ko ạ . Ví dụ Game android cùi thôi . Hay là nó chỉ chia cho ít cpu của máy tính sài thôi
chia chứ c. sài TW set ram cho bs được mà or chỉnh thủ công trong regedit

chia chứ c. sài TW set ram cho bs được mà or chỉnh thủ công trong regedit
Ví dụ mình chia cho nó 4g ram khi chạy là nó chiếm 4g ram ah bác . Còn cpu thì sao. Ví dụ mình sài i7 thì cpu của bluestack tính làm sao
Sợ cắm vài acc game lại lag

Ví dụ mình chia cho nó 4g ram khi chạy là nó chiếm 4g ram ah bác . Còn cpu thì sao. Ví dụ mình sài i7 thì cpu của bluestack tính làm sao
Sợ cắm vài acc game lại lag
cắm vài acc là phải mở vài BS à. vậy chịu sao được c

share nhiều thì bảo là phá. share ít thì lại bảo không share. nói chung share thì có share , mà có duyên mới nhận được :D
Bác nào nhận được tool vào biện bạch em với ạ, khổ không lại bảo em không share
mới dc share lúc trưa, thanks bác nhé :D

Attachments

43.8 KB · Views: 115
cắm vài acc là phải mở vài BS à. vậy chịu sao được c
Ko bác ơi ý là trong 1 cái bluestack em cắm vài acc . Với lại bluestack có lưu profile dc ko ạ . Ví dụ em muốn lưu thành 10 cái bluestack với 10 acc game khác nhau . Ghi vào acc nào mở profile bluestack dó lên dc ko

Cuối cùng là chưa có thím nào giải đáp vụ bypass captcha nhỉ:mad::mad::mad:

muốn bypass thì add api dịch vụ vào, cơ mà vượt 2 cái tốn lắm :3
thì bảo là thím này giàu mới share cho ae

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week