Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

em làm thử 20 ac save laị rồi open thì chỉ được mở được 6 ac, còn 14 nó bị lổi not found , bác tài xem lại thử coi có lổi gì không ạ
sau khi reg 1 acc có bấm save ko @@

mình cũng như bác này, làm 14 acc thì acc t7 -> 14 mới log dc, mấy acc trước tự out hết, bác xem lại giúp
có thể acc bị người sau dùng phone đó reset acc quá @@

điển hình acc reg bằng textplus chưa bị reset acc
textnoww thì ngon cơm

code hơi rối :v , code tay ngang mà :v
cho m hỏi trước thím học code ở site nào vậy, nhiều lúc cũng muốn học mà chưa đủ động lực :(

p/s: qua m test 15acc, giờ log còn 10 acc, 1 là bị ban 2 là bị reset pass...
làm số ảo kiểu này nguy hiểm quá số phone thì có giới hạn mà thím nào cũng cheat 1-2k sdt thì ad lấy đâu ra phone.
cái này chỉ có đi mua sim thì may ra an toàn.

Last edited:
chắc bác ở nc ngoài nên ít IP.
tối qua vs sáng nay vừa xem phim vừa reg, dc 200acc :D
Vậy à.m fake ip cũng đc k luôn.
Mà bác cho e hỏi.bác dùng firefox nhiều profile hay ntn vậy?

chắc bác ở nc ngoài nên ít IP.
tối qua vs sáng nay vừa xem phim vừa reg, dc 200acc :D
bác dùng 3g à ? mạng j thế ? em dùng vm toàn lỗi ko đăng kí đc . Mà bác có tool hay sao mà đk nhiều thế ? làm tay biết đến bao giờ

Vậy à.m fake ip cũng đc k luôn.
Mà bác cho e hỏi.bác dùng firefox nhiều profile hay ntn vậy?
cài nhiều trình duyệt bác: google tìm web browser là nhiều mà, chrome,firefox,opera,baidu, ....

bác dùng 3g à ? mạng j thế ? em dùng vm toàn lỗi ko đăng kí đc . Mà bác có tool hay sao mà đk nhiều thế ? làm tay biết đến bao giờ
hqua mới mua sim siêu tốc 3g Vịt teo. 90k/1thang/60GB dùng nhanh phết.
còn gà lên làm tay thôi, tập trung mấy con yêu cầu comfirm sms. Chứ k ham mấy con 1acc cả chục $:D

xác nhận là cái này làm chậm thì ok. làm nhanh là die liền. acc mới test chục acc thấy vẫn ok. login vẫn đc mỗi tội change ip nhanh quá là dcom lỗi phải reset máy. k biết có cách nào k cần reset máy k nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,208
170,358
Latest member
cwin05live
Back
Top Bottom