Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

xác nhận là cái này làm chậm thì ok. làm nhanh là die liền. acc mới test chục acc thấy vẫn ok. login vẫn đc mỗi tội change ip nhanh quá là dcom lỗi phải reset máy. k biết có cách nào k cần reset máy k nhỉ
thế thì làm chậm thôi, 3 -4p thì change IP bác :D.

cài nhiều trình duyệt bác: google tìm web browser là nhiều mà, chrome,firefox,opera,baidu, ....

hqua mới mua sim siêu tốc 3g Vịt teo. 90k/1thang/60GB dùng nhanh phết.
còn gà lên làm tay thôi, tập trung mấy con yêu cầu comfirm sms. Chứ k ham mấy con 1acc cả chục $:D
Bác rảnh tạo em mua vài trăm cái textnow trắng.bác chỉ cần tạo là ok.còn lại để em.
500đ/cái đc k bác :)
Coi như e trả bác tiền trè nước.
Chỉ cần tạo thôi.k cần làm gì hết cả nữa

Bác rảnh tạo em mua vài trăm cái textnow trắng.bác chỉ cần tạo là ok.còn lại để em.
500đ/cái đc k bác :)
Coi như e trả bác tiền trè nước.
Chỉ cần tạo thôi.k cần làm gì hết cả nữa
e chệu. :D

xác nhận là cái này làm chậm thì ok. làm nhanh là die liền. acc mới test chục acc thấy vẫn ok. login vẫn đc mỗi tội change ip nhanh quá là dcom lỗi phải reset máy. k biết có cách nào k cần reset máy k nhỉ
em dùng cả mấy chục tele 1 ip chưa bị khoá cái nào . Xui bị đống tele chính chủ bằng sim VNM chưa kịp dùng đã bị khoá :(

nói thật chứ reg mình đang auto toàn bộ trừ captcha với nhập các kiểu ra thì 1 tiếng cũng đc 30 acc thôi. làm 1 tiếng chơi game mất 5 tiếng rồi. Làm nhiều mà cứ lặp lại kiểu như chán ấy.

Reg là chơi 2 máy. xong máy này qua máy kia. Làm 1 tiếng tốc độ cả telegram là 30 acc. Còn k telegram là tầm 60 acc chắc hơn. Chỉ reg k thôi đấy.

Kiếm coin free, k có tool , mà còn ngại làm tay nữa thì khó mà kiếm ăn đc. hên thì dc vài đồng.
họ auto gần như toàn bộ mới kiếm dc tiền tỉ, Họ đầu tư mua acc, mua tool.
Bác ngại reg tay, lại đòi mua acc giá rẻ thì khó lắm. :)

View attachment 110718
Reg là chơi 2 máy. xong máy này qua máy kia. Làm 1 tiếng tốc độ cả telegram là 30 acc. Còn k telegram là tầm 60 acc chắc hơn. Chỉ reg k thôi đấy.
reg nhiều acc texnow chỉ = duy nhất 1 gmail cũng đc hả bác ?

Bác có tut thì share ae đi mua bán chi
Bác làm như acc tạo ra tiền k bằng.e ở nước ngoài.ip hạn chế.bác thử tải app về reg xem.điền bừa cái gmail cũng đc mà.nó có khó gì đâu :p
reg nhiều acc texnow chỉ = duy nhất 1 gmail cũng đc hả bác ?
Gmail toàn điền bừa mà.có cái nào thật đâu.sáng m reg đc 20-30 cái thì nó hạn chế.k cho reg nữa.
Muốn reg phải đổi ip cộng tải trình duyệt khác.
P/s mấy bác cứ làm khó nhau.
E vừa mua đc một mớ rồi

Bác làm như acc tạo ra tiền k bằng.e ở nước ngoài.ip hạn chế.bác thử tải app về reg xem.điền bừa cái gmail cũng đc mà.nó có khó gì đâu :p

Gmail toàn điền bừa mà.có cái nào thật đâu.sáng m reg đc 20-30 cái thì nó hạn chế.k cho reg nữa.
Muốn reg phải đổi ip cộng tải trình duyệt khác.
P/s mấy bác cứ làm khó nhau.
E vừa mua đc một mớ rồi
Điền bừa ko confirm là vài hôm xóa acc bác ạ.bác tạo bằng 1 gmail.mỗi gmail thêm 1 dấu chấm ở tên mail .vị trí khác nhau là đc.sau n gửi về 1 mail đó thôi.nhưng khó là ip mà.em cũng ko đào đây ra ip

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week