Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.
=))) thớt troll vl
o_O

Chào các bác, tình hình là trưa nay trong lúc dọn nhà em vô tình lục lại 1 số đồ cũ, trong đó có 1 cái ổ cứng trước kia em bỏ đi vì nó quá cũ. Em liền lấy cái ổ cứng đó lắp vào máy tính để xem có thứ gì giá trị còn lưu trong đó không thì vô tình em thấy ổ cứng ấy còn lưu lại rất nhiều tài khoản trước kia em lập để kiếm tiền online. Cách đây mấy năm em cũng làm capcha, ptc, ptu... các kiểu. Em bắt đầu login vào từng tài khoản thì thấy một trong những tài khoản ấy có 1 tài khoản có hơn 800 bitcoin,còn các tài khoản khác thì không có gì, vì em cũng không nhớ là trước kia em làm cái gì mà ra được hơn 800 bitcoin đó và hồi ấy em cũng không biết bitcoin nó là cái gì nên nghịch chơi vậy.
Em muốn hỏi các bác là đổi 800 bitcoin này ở đâu ra tiền việt nam, và 800 bitcoin này đổi ra thì được bao nhiêu tiền, em thấy thằng bạn em nó bảo 1 bitcoin là 1 $ có phải không ạ.
Các bác tư vấn nhanh giúp em để em bán cho nhanh ạ. Thanks các bác :)
đúng rồi đó cưng, 1 Bitcoin = 1$, bán cho mình đi :D

lúc đầu topic bên offer nhưng bị chuyển qua đây khi nảy thôi bạn

thế thì banned thẳng cẳng đi thôi :cool:

Thôi, em xin đầu thú ạ.Các mod tha cho em 1 lần nhé, đừng bắn, khổ thân em. :rolleyes:

Em chuyên chém gió bên Voz, hôm nay qua đây lập thớt đổi gió cho các bác đồng thời cũng nhằm thử lòng tham của con người. Chúc các bác năm mới kiếm được nhiều bitch coi nhé, hé hé :p:D:p

Đọc topic này chuyển ngay sang page 10 xem cmt :D :D :D

tui có 10000 bitcoin nè, mai ra đảo PHÚ QUỐC tậu cái nhà lầu ngoài đảo cái đã :D

Thôi, em xin đầu thú ạ.Các mod tha cho em 1 lần nhé, đừng bắn, khổ thân em. :rolleyes:

Em chuyên chém gió bên Voz, hôm nay qua đây lập thớt đổi gió cho các bác đồng thời cũng nhằm thử lòng tham của con người. Chúc các bác năm mới kiếm được nhiều bitch coi nhé, hé hé :p:D:p

topic bạn từ đầu ai cũng biết là chém rồi, nhưng giỡn cho vui thôi, còn việc bắn bạn chắc ko đâu vì Mod đã chuyển sang box chat ko thì bỏ bà rồi :)

topic bạn từ đầu ai cũng biết là chém rồi, nhưng giỡn cho vui thôi, còn việc bắn bạn chắc ko đâu vì Mod đã chuyển sang box chat ko thì bỏ bà rồi :)
Thế mà nhiều bác inbox gửi địa chỉ bitcoin bảo em chuyển tiền vào, làm máy em lag quá, hí hí

đầu năm , vừa vào 4rum thấy cái pic 800 btc cười lộn cả ruột :))

hôm qua lục lại file text cũ cũng có 1 tài khoản có hơn 1k bitcoin :eek:
tý lập event bn cho mỗi người 1 btc

kỉ cmn lục 3 tiếng 10 page :eek:

:d

Like cho VOZ vào nhầm địa chỉ, đã report , chuẩn bị tiễn khách !

Ôi thằng em thất lạc của anh, a tìm thấy em rồi về nhà đi em, bố mẹ đang đợi và mong em lắm :D:D:D:D

Chào các bác, tình hình là trưa nay trong lúc dọn nhà em vô tình lục lại 1 số đồ cũ, trong đó có 1 cái ổ cứng trước kia em bỏ đi vì nó quá cũ. Em liền lấy cái ổ cứng đó lắp vào máy tính để xem có thứ gì giá trị còn lưu trong đó không thì vô tình em thấy ổ cứng ấy còn lưu lại rất nhiều tài khoản trước kia em lập để kiếm tiền online. Cách đây mấy năm em cũng làm capcha, ptc, ptu... các kiểu. Em bắt đầu login vào từng tài khoản thì thấy một trong những tài khoản ấy có 1 tài khoản có hơn 800 bitcoin,còn các tài khoản khác thì không có gì, vì em cũng không nhớ là trước kia em làm cái gì mà ra được hơn 800 bitcoin đó và hồi ấy em cũng không biết bitcoin nó là cái gì nên nghịch chơi vậy.
Em muốn hỏi các bác là đổi 800 bitcoin này ở đâu ra tiền việt nam, và 800 bitcoin này đổi ra thì được bao nhiêu tiền, em thấy thằng bạn em nó bảo 1 bitcoin là 1 $ có phải không ạ.
Các bác tư vấn nhanh giúp em để em bán cho nhanh ạ. Thanks các bác :)
mje cái bài này trước bên VOZ mà copy lại à xạo quá

một biitcoin lên gần 1000$ co mà, anh bạn nay có spam ko đây, thề giàu to còn gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week