Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.
đồng ý với bác này
nếu cách đây vài năm thì bitcoin toàn cầu chưa đạt con số 8 triệu BTC
mà bác này có 800 BTC cho dù bác có gõ captcha cả mấy năm liên hoặc cheat reg của conbase mấy K ref cũng ko đủ
bác cho xem cái ảnh chụp account
cho 4rum tham khảo
gõ cả đời cũng ko đủ chứ mấy năm gì, cho dù bạn đó là pro đi nữa gõ 1 ngày cao lắm 15$ chấp nhận thương đau ko nghĩ ngày nào 1 tháng 450$ x 12 tháng 1 năm là 5k4$ thì bạn đó phải gõ 118 năm rưởi :D

rỏ ràng làm chém mà nảy giồ toàn ngồi gõ phím proof chẳng thấy đâu, nếu thread có thật sợ CA đến tìm thì bạn ném cho mình 1/10 số đó thôi mình chịu tù thay bạn :D
Đầu năm topic vui ghê 8 page rồi :p
comment của bạn mở đầu cho page thứ 9:D

dua tui teamview cho thớt ơi. hoặc là thớt chuẩn bị tinh thần baned acc nhé

Đây, em chụp lại màn hình rồi đó, úp ảnh lên cho các bác coi, không lại bảo chém gió D:\Image

bác chém ác quá, 800 BTC thì xin chúc mừng, bác đã có thể tậu 1 cái nhà biệt thự vùng quê + 1 em xế hộp để vi vu rầu đó ^^

bác chém ác quá, 800 BTC thì xin chúc mừng, bác đã có thể tậu 1 cái nhà biệt thự vùng quê + 1 em xế hộp để vi vu rầu đó ^^
giờ mua đất xây nhà ở quê ngon hơn trên TP mát mẻ yên tỉnh, chơi thêm 1 con Audi nữa vẫn khỏe :D

Nghe trong gió có tiếng của em, nghe trong gió có tiếng em về. Anh rất buồn và ngỡ như em vẫn bên cạch anh...

Các bác hài hước thật , người ta có 800BTC mà không biết nhận ở đâu à , thế gõ captcha nhận BTC để làm gì ???
Bác thớt mà có 800 BTC , em sẵn sàng order 1 vé máy bay tới nhà bác để đổi giúp bác free luôn ..... , bớt topic loãng đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,700
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week