Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.
có trong tay 800 BTC giờ bạn sẽ thành tỷ phú

cho xin 1 bitcoin đi, 1 so với 800 đâu nghỉa lý gì :p

nghe như cái thằng nào ở nước ngoài làm luận án tiền ảo nên mua thử bitcoin và h mua được căn nhà ấy :v kịch bản này ở Việt Nam độ chính xác nhiêu đây ?

bác có 800$ BTC cơ ah vậy khác gì bác có 640k$ OMG mười mấy tỷ chứ chẳng chơi, xem lại đi 800 code BTC-E hay BTC
nó ghi là 804 BTC bác ơi, không phải code đâu à em coi trên trang ấy thấy nó đề giá của 1 BTC cứ tăng tăng giảm giảm ấy, lúc thì 800,448 $ /1 BTC, lúc thì 786.283 $/ BTC

nếu bác này có 800btc thiệt thì bác này thành đại gia rồi, em thì xin bác 0,1-1btc thôi bác ạ :p

:D nói chứ e yếu tin đâu , 1 TK bt 1 2 năm nó xóa TK rùi , chưa nói đến hình thức pay = btc giờ đó chưa có , nếu có cũng là do cheat ref do tạo mấy acc trang chơi coin thui. Chắc nhầm với vé khuyến mãi hay gì gì rùi. Chụp hình post lên coi nào :confused:

hình như tất cả số btc chắc mới được vài lần số 800 đó :)

nó ghi là 804 BTC bác ơi, không phải code đâu à em coi trên trang ấy thấy nó đề giá của 1 BTC cứ tăng tăng giảm giảm ấy, lúc thì 800,448 $ /1 BTC, lúc thì 786.283 $/ BTC
thì người ta giao dịch lướt sóng trên giá btc mà, bác cứ thử gửi vào 1 btc rồi bán là biết à

gần 13 tỷ VNĐ :eek:

Cần cái hình để xác thực.

nghe như cái thằng nào ở nước ngoài làm luận án tiền ảo nên mua thử bitcoin và h mua được căn nhà ấy :v kịch bản này ở Việt Nam độ chính xác nhiêu đây ?
2 cái khác nhau đó bạn, dùng tiền mua BTC đó là bạn đầu tư còn thread này đang nói là nói bạn ấy gõ captcha làm lung tung mà có 800$ BTC bạn ah . 640k$ đó gõ captcha mấy kiếp vậy cũng chưa đủ :D

bác thớt cho ae xem tấm hình đi, :p

Hình như BTC ra chưa lâu và tại thời điểm đó con số BTC trên TG cũng ko hơn 800 nhỉ. Spam xàm xàm nhờ anh Mod cho đi nghỉ mát 1 tuần nhỉ :p

Nhiều thế mở cái event cho ae mỗi ngươi tí đi :D

các bác bảo đổi ra 13 tỉ chắc tối nay em éo dám ra ngoài đâu, híc, em sợ lắm rồi,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week