Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.

mufvn

Junior
Reactions
103
MR
0.001
Chat with me via Skype
Hiện tại BTC có khoản 12 đến 13tr thôi bạn có 800$ vậy bạn đang khống chế 1/13 Thị trường BTC, bạn là người giàu nhất thời điểm hiện tại trong giới BTC rồi chúc mừng bạn .
Gió mát quá trời đang nóng
tính lại đi bạn, 800/13000000 chả là cái gì đâu

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
dự là ngày BTC mới ra giá thấp, thớt có cái nhìn vĩ mô nên đầu tư 1 khoản tiền vào đây để mua 800 BTC với ý định đầu tư lâu dài... nhưng sau vì lý do nào đó thớt quên bẵng đi cái đống $ đã bỏ ra kia... rồi hôm nay vào ngày đẹp trời, thớt đã lục lại và đã trở thành tỷ phú ... OMG, 12 tỷ chứ ít đâu, câu chuyện trở thành tỷ phú của thớt nghe như chuyện cổ tích ấy ... thật ngưỡng mộ và xin chúc mừng thớt :D

jellybean

Hero
Reactions
326
MR
1.010
Thằng thớt chém vừa thôi nhé:mad: Truyện cổ tích cũng éo đến nỗi:confused:

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
lỡ đâu có thằng Mafia nào nó chuyển tạm vào tk nào đó của thớt để lánh nạn :)) h tk active 1 cái thì như mission impossible luôn =))))

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
e chỉ cần xem cái balance 1 lần rồi e bouns lun 1pm ===> Nhìn để phấn đấu :D

Reactions
73
MR
0.001
Chào các bác, tình hình là trưa nay trong lúc dọn nhà em vô tình lục lại 1 số đồ cũ, trong đó có 1 cái ổ cứng trước kia em bỏ đi vì nó quá cũ. Em liền lấy cái ổ cứng đó lắp vào máy tính để xem có thứ gì giá trị còn lưu trong đó không thì vô tình em thấy ổ cứng ấy còn lưu lại rất nhiều tài khoản trước kia em lập để kiếm tiền online. Cách đây mấy năm em cũng làm capcha, ptc, ptu... các kiểu. Em bắt đầu login vào từng tài khoản thì thấy một trong những tài khoản ấy có 1 tài khoản có hơn 800 bitcoin,còn các tài khoản khác thì không có gì, vì em cũng không nhớ là trước kia em làm cái gì mà ra được hơn 800 bitcoin đó và hồi ấy em cũng không biết bitcoin nó là cái gì nên nghịch chơi vậy.
Em muốn hỏi các bác là đổi 800 bitcoin này ở đâu ra tiền việt nam, và 800 bitcoin này đổi ra thì được bao nhiêu tiền, em thấy thằng bạn em nó bảo 1 bitcoin là 1 $ có phải không ạ.
Các bác tư vấn nhanh giúp em để em bán cho nhanh ạ. Thanks các bác :)

nếu bạn có 800 BTC trong tk ptc hay PTU gì đó mà wen chưa WD thì cũng chẳng tin đc. với 800 BTC thằng admin nó thà close site để lấy 800 BTC chứ chẳng gì để cái site đó cho bạn wd. mình rất muốn tin bạn có 800 BTC cũng không thể tin nổi.
chưa đến 1-4 mà câu cá đâu bạn.
chúc may mắn

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype
:D troll chứ thật cái gì , thời đó ai pay = btc mà nhận vs mua ; chưa nói mấy sàn hay mấy ví btc chưa ra , hoặc ra còn đang KM người dùng cheat acc thì 800 btc đó chứa lỗ nào. Thui hạ nhiệt về thực tại đi. Nhìn cái trang thớt nói bik trang bitcoin.com rùi. Mà trang đó lúc mới ra nó tặng có 0,000000xxx gì đó thui . Gió mát vl :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week