Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.
nó ghi là 804 BTC bác ơi, không phải code đâu à em coi trên trang ấy thấy nó đề giá của 1 BTC cứ tăng tăng giảm giảm ấy, lúc thì 800,448 $ /1 BTC, lúc thì 786.283 $/ BTC
đâu mất 4BTC r :confused:

hóng xem thế lào ;)) mình đây ... khi biết tin BTC tăng lục lọi mãi . gần 1 tháng mới có dc > 100 BTC ... mà vẫn nhớ là mình có BTC .. 800 BTC không nhớ thì lạ :D

Dau tu lam cai site bitcoin gambling di. Di quang ba nhieu vao. 1 thang thu duoc them vai chuc bitcoin la it. :D

có thể tin dc thật, vì e cũng giống thớt xưa treo quảng cáo cho coinurl lên web giải trí của em nó trả bằng btc dc có 0.2 btc chả hiểu dùng làm gì e chán bỏ, 1 năm sau là cách đây 3 tháng trước ngó lại giật mình nhớ ra, nhờ mod animax bán hộ gần 5 củ đút túi mà tới giờ vẫn vui =))

Hình ở trên không phải của em đâu, em vừa gọi thằng bạn em qua xem rồi, nó bảo em cẩn thận bị dính bẫy rửa tiền, hồi trước cũng có thằng như em rồi bị công an đến bắt oan, em giờ lo lắm, không biết phải làm sao, em không dám đổi tiền nữa đâu, có nên báo công an không, em sợ lắm, các bác bảo em phải làm sao bây giờ
đưa đây tớ đổi cho rồi chia 50/50 :)

:D thớt phong , thằng up hình vân , phong vân tái cmn nạm à :v :p

Hình ở trên không phải của em đâu, em vừa gọi thằng bạn em qua xem rồi, nó bảo em cẩn thận bị dính bẫy rửa tiền, hồi trước cũng có thằng như em rồi bị công an đến bắt oan, em giờ lo lắm, không biết phải làm sao, em không dám đổi tiền nữa đâu, có nên báo công an không, em sợ lắm, các bác bảo em phải làm sao bây giờ
thế cậu up hình lên xem nào. có cái hình thôi mà, bạn e giỏi thế đã ko phán 1btc =$1 bao h cả :D:p

coi nhưng nó lừa bảo nó dữ cho nhé . rữa tiền thì tùy trường hợp nhé BTC thực chất nó ko xấu nếu bạn chơi ofer từ xưa đến giờ cũng lắm nó chỉ lấy thuế bạn thôi nhé . khỏi lo đi !

có sợ thì đưa đây mình đổi giùm cho mình ăn 10% của tổng tiền đổi được còn dính líu gì tới C50 thì mình chịu hoàn toàn trách nhiệm trước pháp luật cho :D

Ít ra fake cũng phải xóa address đi chứ :D
hình trên không phải của em, ông nào trên kia bị hâm à, em đã úp hình gì đâu, em run lắm, giờ úp hình lên đây có bị công an bắt không, em đang tính có nên đi báo công an hay không đây, em không muốn bị đi tù oan, hic, đừng đùa em nữa bác ơi

=]]] lộ cmn rùi
hình trên không phải của em, ông nào trên kia bị hâm à, em đã úp hình gì đâu, em run lắm, giờ úp hình lên đây có bị công an bắt không, em đang tính có nên đi báo công an hay không đây, em không muốn bị đi tù oan, hic, đừng đùa em nữa bác ơi​

có sợ thì đưa đây mình đổi giùm cho mình ăn 10% của tổng tiền đổi được còn dính líu gì tới C50 thì mình chịu hoàn toàn trách nhiệm trước pháp luật cho :D
định nói, trùng máu nhể.

:) cho xin cai địa chỉ , bớt chém gió đi

hình trên không phải của em, ông nào trên kia bị hâm à, em đã úp hình gì đâu, em run lắm, giờ úp hình lên đây có bị công an bắt không, em đang tính có nên đi báo công an hay không đây, em không muốn bị đi tù oan, hic, đừng đùa em nữa bác ơi

Chủ thớt post cái address BTC lên coi sao nào :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,700
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week