Em có 800 bitcoin thì đổi ở đâu ?

Status
Not open for further replies.
Reactions
311
MR
0.698
Chào các bác, tình hình là trưa nay trong lúc dọn nhà em vô tình lục lại 1 số đồ cũ, trong đó có 1 cái ổ cứng trước kia em bỏ đi vì nó quá cũ. Em liền lấy cái ổ cứng đó lắp vào máy tính để xem có thứ gì giá trị còn lưu trong đó không thì vô tình em thấy ổ cứng ấy còn lưu lại rất nhiều tài khoản trước kia em lập để kiếm tiền online. Cách đây mấy năm em cũng làm capcha, ptc, ptu... các kiểu. Em bắt đầu login vào từng tài khoản thì thấy một trong những tài khoản ấy có 1 tài khoản có hơn 800 bitcoin,còn các tài khoản khác thì không có gì, vì em cũng không nhớ là trước kia em làm cái gì mà ra được hơn 800 bitcoin đó và hồi ấy em cũng không biết bitcoin nó là cái gì nên nghịch chơi vậy.
Em muốn hỏi các bác là đổi 800 bitcoin này ở đâu ra tiền việt nam, và 800 bitcoin này đổi ra thì được bao nhiêu tiền, em thấy thằng bạn em nó bảo 1 bitcoin là 1 $ có phải không ạ.
Các bác tư vấn nhanh giúp em để em bán cho nhanh ạ. Thanks các bác :)
Không biết có chém ko... nhưng muốn đổi thì mình giúp... đơn giản mà....

TrongPay

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Vãi các thím cứ tưởng tượng ak ! cách đây mấy năm ? lúc đó kiếm bitcoin chỉ có thể vào những site free ,, Chứ làm j có site captcha nào trả bằng bitcoin, PTC ? bây giờ bitcoin thịnh hành mới mở rộng trả bằng BTC nghe theart nói là đã biết ko có chút gì về độ tin cậy rồi tốt nhất chém gió ít ít !!

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
với vụ việc này, chúng tôi quan ngại rằng trong vài ngày tới giá BTC sẽ rớt thảm :D

@ Thớt: mở event lì xì đầu năm cho ae mỗi người 0.5 BTC nào :D

vietanhdhhh

Banned
Reactions
62
MR
0.000
Hình ở trên không phải của em đâu, em vừa gọi thằng bạn em qua xem rồi, nó bảo em cẩn thận bị dính bẫy rửa tiền, hồi trước cũng có thằng như em rồi bị công an đến bắt oan, em giờ lo lắm, không biết phải làm sao, em không dám đổi tiền nữa đâu, có nên báo công an không, em sợ lắm, các bác bảo em phải làm sao bây giờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week