• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ed Edd N Eddy - Bạn nào report mời vào đây

Status
Not open for further replies.

cosiup12

Senior
Reactions
135
MR
0.121
Bạn nào report video thì bỏ cái trò "móc đít" mình đi nhé , mình bết kênh của bạn đấy . Đừng chơi kiểu khốn nạn mất dạy mình cho bay kênh luôn đấy bạn ạ , bạn giết 1 kênh của mình mình giết hết kênh của bạn đấy . Bạn nên cẩn thận !

Tiên sư , lúc sáng vào đăng nhập thấy vài kênh khác cùng chủ đề bị cắm cờ , ngửi thấy có mùi rồi mà chủ quan ko ẩn video . Đến tối mò vào mới thấy ăn gậy cộng đồng . Nghĩ mà cũng buồn lẫn cười , mấy cái thể loại này .

Bạn nào report video thì bỏ cái trò "móc đít" mình đi nhé , mình bết kênh của bạn đấy . Đừng chơi kiểu khốn nạn mất dạy mình cho bay kênh luôn đấy bạn ạ , bạn giết 1 kênh của mình mình giết hết kênh của bạn đấy . Bạn nên cẩn thận !

Tiên sư , lúc sáng vào đăng nhập thấy vài kênh khác cùng chủ đề bị cắm cờ , ngửi thấy có mùi rồi mà chủ quan ko ẩn video . Đến tối mò vào mới thấy ăn gậy cộng đồng . Nghĩ mà cũng buồn lẫn cười , mấy cái thể loại này .
chơi nó đi bạn k chơi nó k sợ đâu. mấy thể loại ăn đủ rồi hay đạp đổ lắm tìm cả gốc lẫn ngọn diệt 1 nùi luôn đi

nói nhiều làm gi thích thì chiến với nó!

Sống trên đời chấp mấy đứa tiểu nhân làm gì :D
Closed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q