• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ebook " MMO từ hai bàn tay trắng " - Tác giả: lamhoangtungceh

Status
Not open for further replies.
lamhoangtungceh said:
CPA và CPI sẽ chê cười mình rằng tỉ lệ lead là cực kì thấp, nhưng nhờ code hỗ trợ dặc biệt của mình và ở trong method này chỉ cần 1 tỉ lệ chuyển đổi nho nhỏ giữa view và lead là 3-5% thôi cũng là quá đủ rồi. Để mình lấy cho các bạn 1 ví dụ:
Bạn mua 1$ quảng cáo và nhận được 50 view, trong 50 view tỉ lệ chuyển đổi là 3%, tức là có 1 lead và trong 1 lead đó, nếu như lead đến từ US thì bạn sẽ nhận được 1.3$, thừa hòa vốn với paidverts. Hoặc một lượng trafic trị giá thấp hơn cỡ 0.2-0.5$ thôi cũng đã giúp các bạn gỡ vốn được đến 20-50% rồi, trong khi thực tế tỉ lệ chuyển đổi của mình thường cao hơn 8% :D cái này sẽ phụ thuộc 1 chút vào sự lựa chọn của bạn đấy. Chi tiết mình sẽ nói rõ hơn trong ebook nhé

hóng proof tỉ lệ chuyển đổi trong mơ

Bây giờ cái gì cũng bán nhỉ. Hay thật!

Tập hợp những cái free để đem đi bán
Một site như PV liệu sẽ sống đc bao lâu. Anun cũng sống đc bao lâu. Traffic thực còn chả làm nên chuyện gì thì cái traffic từ PV và Anun bây giờ toàn bot với auto thì chuyển đổi làm sao đc. Dự là mua ebook về chưa kiếm lại vốn nó đã nat bươm rùi.

Mình cũng chả biết cái PV vs Anun nó có cái gì để viết đc Ebook ?

Cái đấy thì tùy người thôi, người ta chiến đc cái gì thì chiến, mình vẫn hay để site adsaz-pro để kiếm chút ref

vậy thực ra cái ebook này viêt về cái gì vậy các bác :rolleyes:
Phương pháp kiếm tiền dễ lắm,đại loại là chỉ cần mua traffic,rồi ta có 1 núi tiền bla,bla...

Là choét chứ là cái quái gì nữa =))))
ko hẳn cheat nha bạn, NET vẫn cho phép
Mình cũng chả biết cái PV vs Anun nó có cái gì để viết đc Ebook ?
Anun lấy vốn, PV lấy tiền và trafic
vậy thực ra cái ebook này viêt về cái gì vậy các bác :rolleyes:
về MMO bạn :D, viết vê gì mình ghi rõ r mà nhỉ :)
Acc 2014, đi bán Ebook.... PRO thật :) Không đơn giản vậy đâu :)
cảm ơn bác đã góp ý, em ko biết có nên dừng ko, gạch đá khá nhiều ạ
Phương pháp kiếm tiền dễ lắm,đại loại là chỉ cần mua traffic,rồi ta có 1 núi tiền bla,bla...
kiếm tiền dễ vậy ha bạn ????

Cái đấy thì tùy người thôi, người ta chiến đc cái gì thì chiến, mình vẫn hay để site adsaz-pro để kiếm chút ref
kiếm rè cũng là 1 cách hay :D

Một site như PV liệu sẽ sống đc bao lâu. Anun cũng sống đc bao lâu. Traffic thực còn chả làm nên chuyện gì thì cái traffic từ PV và Anun bây giờ toàn bot với auto thì chuyển đổi làm sao đc. Dự là mua ebook về chưa kiếm lại vốn nó đã nat bươm rùi.
mod này nói đúng nè, những nội dung này trên 4rum có hết, tổng hợp lại đem bán thì chắc phải trả phí bản quyền quá kakaka.
mà thấy làm zj ko ổn tí nào

PV đã được 6 tháng và MTV là 4 năm, Anun gần 2 năm và NET CPI em đang theo cũng 2 năm ạ. Cảm ơn mod đã quan tâm, ko đến nỗi là bot đâu ạ, coi nó là cái để tăng impression thôi ạ

Đây là Ebook tổng hợp kiến thức thì đúng hơn.Mà kiến thức thì không phải do bạn tự viết ra mà do Copy tổng hợp lại.
Mình đảm bảo bạn không bao giờ có Proof.
Topic lập ra có rất nhiều phản hồi không tốt.
Vì vậy mình sẽ Closed Topic tại đây.
@lamhoangtungceh có thể nói lời cuối được rồi đó.

mod này nói đúng nè, những nội dung này trên 4rum có hết, tổng hợp lại đem bán thì chắc phải trả phí bản quyền quá kakaka.
mà thấy làm zj ko ổn tí nào
bạn góp ý cho mình kĩ hơn nhé, chỗ nào ko ổn nhất vạy bạn ? cảm ơn bạn đã quan tâm :)

Đây là Ebook tổng hợp kiến thức thì đúng hơn.Mà kiến thức thì không phải do bạn tự viết ra mà do Copy tổng hợp lại.
Mình đảm bảo bạn không bao giờ có Proof.
Topic lập ra có rất nhiều phản hồi không tốt.
Vì vậy mình sẽ Closed Topic tại đây.
@lamhoangtungceh có thể nói lời cuối được rồi đó.
nếu mod ko tin tưởng thì em xin chịu, proff đến tối em mới up được vì ko có ở bên PC, nếu có j tối em sẽ phản hòi sau

cái đem bán là cái bạn tự đúc kết ra đc thì sẽ rất hay, và sách hay là sách độc quyền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom