EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Hỏi hài thật. Cậu đọc topic chưa ? Cậu có biết Probux là dạng site gì ko? Ko nghiên cứu gì chẳng lẽ MMO chỉ cần bật tool là có tiền. Khiếp quá :binhsua53:
eo ơi. Chơi PTC có tool thì xong rồi :binhsua47:. Có chất lượng k thớt. Có click được mấy site dạng như probux hay PTC-generation k?
Có gì gửi e 1 key test xem nào.
Má có tool pro này:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79: măm măm măm
ý quên email: [email protected]

cho mình hỏi sao sites http://www.ringbux.comhttp://www.buxproof.com nó không cập nhật balance vậy :(, thử xóa với add lại site mà vẫn vậy

Trong config có cái check ghi nhớ account balance, mặc định là ko nhớ, bạn tick vào nó rồi bấm ok là lúc chạy nó ghi nhớ lại. Bấm phím tắt F12 để mở config.

site bị lỗi finish eror: ........... quá nhiều
phải bật modem 4,5 lần mà vẫn chưa click hết 16 site.
Chủ tool tìm cách khắc phục nha. Mình chỉ chạy 2 ID 1 lần thôi đó

site bị lỗi finish eror: ........... quá nhiều
phải bật modem 4,5 lần mà vẫn chưa click hết 16 site.
Chủ tool tìm cách khắc phục nha. Mình chỉ chạy 2 ID 1 lần thôi đó

Uh bị lỗi banned ip của buxhost hả bạn. cái này ko biết firewall của buxhost sao nữa. đang thử nghiệm cách mới ko biết có vượt cái check nó ko nữa. Bạn chạy 2 acc cùng 1 site luôn hả

Uh bị lỗi banned ip của buxhost hả bạn. cái này ko biết firewall của buxhost sao nữa. đang thử nghiệm cách mới ko biết có vượt cái check nó ko nữa. Bạn chạy 2 acc cùng 1 site luôn hả
mình viết nhầm. 2 site 1 lúc. Mình chỉ chơi có 1 acc 1 site thôi :D

Hỏi hài thật. Cậu đọc topic chưa ? Cậu có biết Probux là dạng site gì ko? Ko nghiên cứu gì chẳng lẽ MMO chỉ cần bật tool là có tiền. Khiếp quá :binhsua53:
Ựa. Hi. Thấy ghi nhiều nhiều script thế mà. hi:binhsua50:Mà bộ không đọc kĩ thì k được test à cậu. Gửi mình 1 cái key nào .:binhsua58:Bao giờ mới được :binhsua57:đây :binhsua166:?
email: [email protected]

Last edited by a moderator:
Cậu không đọc kĩ, không tìm hiểu. Khi xài tool rồi lại hỏi support tùm lùm. Ai trả lời cho hết dc nổi. Chúng tôi chỉ support lỗi kĩ thuật của tool chứ không dạy kiến thức PTC cho người sử dụng nhé. Đã send key
Ựa. Hi. Thấy ghi nhiều nhiều script thế mà. hi:binhsua50:Mà bộ không đọc kĩ thì k được test à cậu. Gửi mình 1 cái key nào .:binhsua58:Bao giờ mới được :binhsua57:đây :binhsua166:?
email: [email protected]

Cậu không đọc kĩ, không tìm hiểu. Khi xài tool rồi lại hỏi support tùm lùm. Ai trả lời cho hết dc nổi. Chúng tôi chỉ support lỗi kĩ thuật của tool chứ không dạy kiến thức PTC cho người sử dụng nhé. Đã send key
ok. Đã nghiên cưu kỹ kỹ. hi. tks bác. À chết, nhầm mail bác ạ
[email protected]:binhsua56:

Lại mấy cấu hỏi kiểu này nữa? Rảnh thì lật mấy trang trước mà xem nhé. Mấy site đó ko giống cái site aurora thường. Tool click ko dc. Trước khi hỏi gì thì nên xem người khác đã hỏi câu này trước chưa nhé
250 page cậu nói mấy trang là mấy trang >.<
nếu cậu biết ở page nào thì cập nhật mấy câu hỏi mem hay hỏi lên trang đầu để mem sau ko thấy đỡ phải hỏi lại

Thứ nhất tớ ko phải chủ topic. Thứ hai chỉ có newbie mới hỏi những câu ấy và những câu ấy thì đã được trả lời rùi nhé. Cậu muốn tìm hiểu thì lật lại xem. Ko thì quen bạn nào chơi PTC thì hỏi.
250 page cậu nói mấy trang là mấy trang >.<
nếu cậu biết ở page nào thì cập nhật mấy câu hỏi mem hay hỏi lên trang đầu để mem sau ko thấy đỡ phải hỏi lại

Thứ nhất tớ ko phải chủ topic. Thứ hai chỉ có newbie mới hỏi những câu ấy và những câu ấy thì đã được trả lời rùi nhé. Cậu muốn tìm hiểu thì lật lại xem. Ko thì quen bạn nào chơi PTC thì hỏi.
nói vậy thì mình chịu rồi. bảo mình lật 250 page thì mình chịu.
ngày trước có sài tool rồi mà sau vụ bảo ko làm nữa,còn gần 1 tháng mà cũng ko đòi chủ topic tiền refund.
Mình ko phải new mà có điều giờ nó thay đổi ko như trước nên mới hỏi

Cậu nên góp ý với chủ topic nên tổng hợp 1 vài câu hỏi mem hay hỏi lên #1 để ai ko biết thì xem đỡ phải hỏi lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week