EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Tool không cho chạy trên IP US hả. Khi mình dùng IP VN thì chạy bình thường, còn chuyển sang kia thì bị lỗi login fail trong khi đăng nhập trong site vẫn bình thường. Có phải vậy không ? :(

bạn ơi cho mình hỏi chút
cái site aurora có 1 vài site finish rồi nhưng mình để ý click 98% là lỗi (ví dụ site : paidtoclik: 48ads thì click đc 1 add lỗi 10ads xong thì hiện lỗi :"finish errors: com.easyptc.mainviewer.e.NFBR: not found code" có mỗi site này tớ bị lỗi ko sửa đc)
có 1 vài site thì click đc but không hết đã báo finish ví dụ 4/6 mình ấn start lại thì nó lại click đc nốt 2 ads
với mấy site custom + nten ( sambux,the-bux...) mình k thể login đc
thanks

bạn ơi cho mình hỏi chút
cái site aurora có 1 vài site finish rồi nhưng mình để ý click 98% là lỗi (ví dụ site : paidtoclik: 48ads thì click đc 1 add lỗi 10ads xong thì hiện lỗi :"finish errors: com.easyptc.mainviewer.e.NFBR: not found code" có mỗi site này tớ bị lỗi ko sửa đc)
có 1 vài site thì click đc but không hết đã báo finish ví dụ 4/6 mình ấn start lại thì nó lại click đc nốt 2 ads
thanks

All1 Tool muk chiến đi bác :binhsua58:

Có thể kết nối internet trục trặc hoặc IP bị PTC site ban rùi. Cần thì pmm yh để support nhé
tình hình là vào các site PTC ko được nữa rồi
máy lẫn tool ko connect dc tới site PTC ko hiểu tại sao nữa :((

- - - Updated - - -

Trước hết site custom tool chưa click dc. Những site nào mà Nten nhưng có thay đổi lạ cũng ko dùng dc. Aurora bạn báo có lỗi đúng site ấy ah? Mình dùng tool những site aurora khác vẫn click đều đều. Lâu lâu mới fail 1-2 ad thôi nhé
bạn ơi cho mình hỏi chút
thanks

Có thể kết nối internet trục trặc hoặc IP bị PTC site ban rùi. Cần thì pmm yh để support nhé

- - - Updated - - -

Trước hết site custom tool chưa click dc. Những site nào mà Nten nhưng có thay đổi lạ cũng ko dùng dc. Aurora bạn báo có lỗi đúng site ấy ah? Mình dùng tool những site aurora khác vẫn click đều đều. Lâu lâu mới fail 1-2 ad thôi nhé

riêng cái paditoclick là lỗi nặng nhất site đấy hầu như ko click đc chút nào
đa số aurora chạy thì ok but thỉnh thoảng vẫn bị 1 vài lỗi nhỏ mình start lại thì lại đc còn site kia thì tớ chịu luôn
à quên bọn aurora có site nó bắt chọn hình ảnh or capt chữ màu (ex: made to day..) đc thì các bạn add thêm vào nhé.
còn cái lỗi "finish errors: not found code" là nó bị sao thế cậu mình vẫn log web bình thường but có thằng cứ bị lỗi này login k nổi

Last edited by a moderator:
Cái site paidtoclick.in đó script tuy là aurora nhưng ko giống với mấy cái aurora bình thường. Thế nên tool click lỗi ko lạ đâu. CÒn cái lỗi finish erors: not found code lâu lâu tớ vẫn gặp. Bật play lại là hết ngay. Chắc lâu lâu kết nối của máy với site nó bị rớt vài giây nên thế
riêng cái paditoclick là lỗi nặng nhất site đấy hầu như ko click đc chút nào
đa số aurora chạy thì ok but thỉnh thoảng vẫn bị 1 vài lỗi nhỏ mình start lại thì lại đc còn site kia thì tớ chịu luôn
à quên bọn aurora có site nó bắt chọn hình ảnh or capt chữ màu (ex: made to day..) đc thì các bạn add thêm vào nhé.
còn cái lỗi "finish errors: not found code" là nó bị sao thế cậu mình vẫn log web bình thường but có thằng cứ bị lỗi này login k nổi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back