EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

lỗi này là sao đây sếp :binhsua51:

mình để ý khi mở tool lên chạy site lỗi đó hay gặp
hoài ra khi mở tool ko thể vào site PTC buxhost bằng trình duyệt được

Last edited by a moderator:
lỗi này là sao đây sếp :binhsua51:
mình để ý khi mở tool lên chạy site lỗi đó hay gặp
hoài ra khi mở tool ko thể vào site PTC buxhost bằng trình duyệt được

Triệu chứng của bị banned ip do chạy quá nhiều site buxhost cùng lúc.
Giải pháp: đổi ip = restart modem và chạy ít site thôi

thất vọng thiệt, bỏ $ ra mua được cái tool không vượt nổi captcha login(loại site nào cũng thế), mua tool về để ngắm :binhsua168:

thất vọng thiệt, bỏ $ ra mua được cái tool không vượt nổi captcha login(loại site nào cũng thế), mua tool về để ngắm :binhsua168:
Thế thì đi mà mua tool khác dùng. Cái kiểu nói chuyện không ưa nỗi. Trước đây có tool tự động click ads thôi đã mừng, bỏ ít tiền mà đòi hỏi cao quá, bỏ ít tiền thì phải siêng, lười thì đừng mong kiếm tiền, há miệng chờ sung à =)) Bỏ ra 1$ khoảng 20k/tháng mua được 2 ổ bánh mì mà đã đòi mở miệng làm cha người ta. Không chịu nhìn lại mình đã giúp ích gì cho đời chưa bạn trẻ ^_^

Thế thì đi mà mua tool khác dùng. Cái kiểu nói chuyện không ưa nỗi. Trước đây có tool tự động click ads thôi đã mừng, bỏ ít tiền mà đòi hỏi cao quá, bỏ ít tiền thì phải siêng, lười thì đừng mong kiếm tiền, há miệng chờ sung à =)) Bỏ ra 1$ khoảng 20k/tháng mua được 2 ổ bánh mì mà đã đòi mở miệng làm cha người ta. Không chịu nhìn lại mình đã giúp ích gì cho đời chưa bạn trẻ ^_^
thế cho hỏi tool giới thiệu thế nào vả lại 1$ là rác hả bạn, rác cũng phải đi lượm mới có nhá há miệng chờ sung rác bay vào miệng chắc, đừng có ngồi đó mà mở miệng nói giọng ***, bạn giúp ích dược gì cho đời rồi bạn già

Cho tớ nói thật nhé. Cậu nói 1$ là tiền không hề sai. Có điều với 1$ của cậu mà cậu muốn những thứ cao quá thì không dc đâu. Cậu thất vọng vì tool không click dc captcha. Tớ hỏi cậu nhé: tool do con người viết hay tool viết ra con người ? Con người cậu có mắt thì mới thấy chứ tool có mắt ko ? Nó dc lập trình để làm việc theo đúng mục đích của người viết. Captcha cũng vậy. Captcha dc tạo ra để ngắm ah? Cậu có biết có bao nhiêu dòng captcha có thể có ko? Nếu không thử đi gõ cap 1 lần. Thư viện captcha của tool thì chỉ có giới hạn. Vì thế chỉ có thể nhận diện dc 1 phần. Nếu cậu cảm thấy không thỏa mãn và ko tương xứng với 1$ cậu bỏ ra. Ko sao cả. Vậy sau khi hết hạn key cậu có thể dùng tool khác nhé. Con người với nhau thì nên nghĩ cho nhau 1 tí.
thế cho hỏi tool giới thiệu thế nào vả lại 1$ là rác hả bạn, rác cũng phải đi lượm mới có nhá há miệng chờ sung rác bay vào miệng chắc, đừng có ngồi đó mà mở miệng nói giọng ***, bạn giúp ích dược gì cho đời rồi bạn già

thôi, thế thì tớ chịu, theo tớ biết thì thư viện captcha quái gì chứ, phân tích captcha rối ra rồi dùng tessa.. mà lấy mã chứ gì đủ vs chả không đủ. Không thể vượt hết các captcha là lẽ đương nhiên nhưng ít ra cũng qua được 1 cái nhìn cho đã mắt chứ, đằng này chả qua nổi cái nào trong khi chơi vài tram site thì thôi chuyển nghề đi gõ captcha cho lành. Chấm hết thôi! :binhsua166:

Xin lỗi bạn nhé. Nếu ko vượt qua dc cái nào thì cả 4rum này đã đánh sập topic này lâu rồi. Còn về việc bạn biết nhiều về captcha thế thì bạn tự viết tool rồi đem bán. Mua chi rồi lại thắc mắc. Mà PTC thu nhập 100 site chưa chắc bằng captcha 1 ngày. Bạn chuyển qua Cap là ý hay đó. CHúc may mắn nhé :binhsua58:
thôi, thế thì tớ chịu, theo tớ biết thì thư viện captcha quái gì chứ, phân tích captcha rối ra rồi dùng tessa.. mà lấy mã chứ gì đủ vs chả không đủ. Không thể vượt hết các captcha là lẽ đương nhiên nhưng ít ra cũng qua được 1 cái nhìn cho đã mắt chứ, đằng này chả qua nổi cái nào trong khi chơi vài tram site thì thôi chuyển nghề đi gõ captcha cho lành. Chấm hết thôi! :binhsua166:

Thế cái tessa mà cậu nói ấy, training nó ra rồi ko phải là thư viện captcha thì là cái quái j. Bỏ tiền ra mua tool thì có quyền gọi support. support nào ko giúp được thì réo tới admin. Khi nào admin ko giúp đc gì thì hẵng lên 4r mà chửi. Nghe cậu nói thì có vẻ biết đấy, có trình thì train rồi thay đi, hoặc tự viết tool mà chơi, đi mua làm éo j. Xl chứ chẳng đáng bao đồng mà nghe cậu nói vcl quá

Thế cái tessa mà cậu nói ấy, training nó ra rồi ko phải là thư viện captcha thì là cái quái j. Bỏ tiền ra mua tool thì có quyền gọi support. support nào ko giúp được thì réo tới admin. Khi nào admin ko giúp đc gì thì hẵng lên 4r mà chửi. Nghe cậu nói thì có vẻ biết đấy, có trình thì train rồi thay đi, hoặc tự viết tool mà chơi, đi mua làm éo j. Xl chứ chẳng đáng bao đồng mà nghe cậu nói vcl quá
Lâu lâu lại thấy mấy chú vào ném đá!

- - - Updated - - -

Vote! ............

rảnh thật, hơi đâu mà đi chả lời mấy câu hỏi đó=)), tớ lập cái Group, gần 20 mem dùng Tool chẳng có vấn đề j lớn xảy ra, có chút vấn đề về cheat word & chủ tool đã fjx rùi.
Tool phải có ưu nhược điểm chứ.
Người ta cũng đã sent Key dùng thử 4 ngày rùi, sài đc thì mua, ai bắt buộc đâu.=))
Bức xúc quá! Nên viết vài câu, lạc đề chút:D

Là do chạy nhiều site cùng lúc quá nên sever Buxhost ban IP chứ gì. Chạy 2-3 site cùng lúc thôi. D(ể mã site run 2-3 là ok nhất
Sao toàn Finish error : connect to http:// .... com refused @@

- - - Updated - - -

Nó hiện thông báo kêu nhập key chứ gì nữa. Dòng Copy and Paste your license key to tướng mà không thấy? Hay ko rành English nên ko hiểu ?? NHập key vào nhấn ok là xong nhé
bị giống thế này, giờ phải làm sao nhỉ?????????????

- - - Updated - - -

Nó hiện thông báo kêu nhập key chứ gì nữa. Dòng Copy and Paste your license key to tướng mà không thấy? Hay ko rành English nên ko hiểu ?? NHập key vào nhấn ok là xong nhé
bị giống thế này, giờ phải làm sao nhỉ?????????????

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back