EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Thứ nhất việc bạn mua tool ko xài nữa ko đòi refund đó là do bạn đã mua hàng và ko có ý định đó. Chúng tôi cảm ơn bạn về điều đó. Thứ hai góp ý của bạn tuy tốt nhưng không thể thực hiện dc. Bao nhiêu câu hỏi thì biết post câu nào hay post hết. Mà dù post cũng chưa chắc có người thèm nhìn. Nếu có vấn đề về chất lượng tool thì qua yh nhé. Giờ thì chúc bạn có 1 ngày vui vẻ. :binhsua155:
nói vậy thì mình chịu rồi. bảo mình lật 250 page thì mình chịu.
ngày trước có sài tool rồi mà sau vụ bảo ko làm nữa,còn gần 1 tháng mà cũng ko đòi chủ topic tiền refund.
Mình ko phải new mà có điều giờ nó thay đổi ko như trước nên mới hỏi

Cậu nên góp ý với chủ topic nên tổng hợp 1 vài câu hỏi mem hay hỏi lên #1 để ai ko biết thì xem đỡ phải hỏi lại

nói vậy thì mình chịu rồi. bảo mình lật 250 page thì mình chịu.
ngày trước có sài tool rồi mà sau vụ bảo ko làm nữa,còn gần 1 tháng mà cũng ko đòi chủ topic tiền refund.
Mình ko phải new mà có điều giờ nó thay đổi ko như trước nên mới hỏi

Cậu nên góp ý với chủ topic nên tổng hợp 1 vài câu hỏi mem hay hỏi lên #1 để ai ko biết thì xem đỡ phải hỏi lại

Cảm ơn bạn góp ý, mình sẽ tổng hợp rồi cập nhật lại trên #1

- - - Updated - - -

đang bảo trì sv tí, mở tool ko lên hoặc báo lỗi thì thử lại sau nha. chắc khoảng 1-2h là xong thôi

Forum nayf ko có chức năng treo #1 lên tất cả các page nên lúc nào cũng phải go to First page hơi bất tiện tí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week