Help E thấy tokenwall vẫn còn ngon.

Status
Not open for further replies.
Mình dùng Iphone 5C ios 9.0.2 có ẩn được Jaibreak k và ẩn bằng soft nào hả cậu? Thứ nữa là lỗi do IP, đôi lúc fake chán chê rồi mà vào IP bị blackslist thì lại phải làm lại từ đâu? Có cách nào check được IP sạch k cậu?
Thanks cậu chỉ dẫn. @ISaleHD

Mình dùng Iphone 5C ios 9.0.2 có ẩn được Jaibreak k và ẩn bằng soft nào hả cậu? Thứ nữa là lỗi do IP, đôi lúc fake chán chê rồi mà vào IP bị blackslist thì lại phải làm lại từ đâu? Có cách nào check được IP sạch k cậu?
Thanks cậu chỉ dẫn. @ISaleHD
1. Về Jailbreak, bây giờ dù là ios 8 sử dụng Xcon cũng ko thể ẩn đc Jailbreal, vì tokenwall đã cập nhật, flex 2 thì lằng nhằng mình chưa thử.
2. Về vấn đề IP, test đc nhưng bạn fai tự mò vì cái này có muốn chỉ cũng ko fai 1 sớm 1 chiều và mình cũng ko có time, bạn vào link này, http://whatismyipaddress.com/ip-lookup, nếu Services: None detected, thì tạm yên tâm là 30% là ip sạch.
Hướng giải quýết cho số 1, sử dụng máy ko jailbreak mà vẫn có thể fake 1 chiếc iphone 1 địa chỉ IP, fake 1 chiếc iphone 1 địa chỉ IP thì cũng ko đơn giản như check IP sach vậy !

Thời của tool auto và xóa info các thứ gần như là qua rồi bạn !

sủa lỗi này kiểu gì bạn biết k

Hichic, vip72 thì hiện tại chắc bạn fai đổi ít nhất 30 IP mới có đc, mà bạn bị nhiều lấn như vậy, thì bạn nên đổi máy, thông tin máy của bạn đưa vào list của token wall rồi

b có bị lỗi này k, mình bị từ lúc sang đến h vẫn k làm đc :(, load đi load lại đôi lúc vẫn vào đc nhưng hầu hết là bị thế này

máy mình cũng mới mua mới toanh chưa làm off bao giờ mà k biết tool xóa info có sửa đc k nhỉ

uk máy jalbreak rôi mình tập làm đc 1 tuần rồi mà đên mây hôm nó báo cái lỗi náy nhưng load lại là đc, hôm nay thì nó báo liên tục vào tài nào vào enroll đc

là sao b mình mua tool về làm bt mà có biết vượt check jalbreak là gì đâu :confused:

Last edited:
Bạn xài tool thì mình ko góp ý đc rồi! Ví mình ko có chủ trương chơi tool.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom