Help E thấy tokenwall vẫn còn ngon.

Status
Not open for further replies.
là sao b mình mua tool về làm bt mà có biết vượt check jalbreak là gì đâu :confused:
có app check, có app thì ko
có net dùng tracklink check, có net thì lại ko

nhiều khi nó check, nhưng net bị giảm doanh thu, nên AM cho qua, vân vân và vân vân :D

có app check, có app thì ko
có net dùng tracklink check, có net thì lại ko

nhiều khi nó check, nhưng net bị giảm doanh thu, nên AM cho qua, vân vân và vân vân :D
Cái cục enroll mắc ma, :cool: vân tay bị hư, enroll gãy thằng e nó mới qua

Nói chung nát rồi. Rate tè le, IP khó nhằn

mình vẫn làm FreeMyApps + TokenWall ăn ngon lành bình thường, đc paid đều đây
nói chung phải có cách riêng, làm tập trung và có đâu tư, có chiều sâu thì mới qua dc 2 thằng này

@ISaleHD giao lưu tí ko? bỏ qua vụ hôm trước chứ nhỉ? ông quê Hải Dương à?

mình vẫn làm FreeMyApps + TokenWall ăn ngon lành bình thường, đc paid đều đây
nói chung phải có cách riêng, làm tập trung và có đâu tư, có chiều sâu thì mới qua dc 2 thằng này

@ISaleHD giao lưu tí ko? bỏ qua vụ hôm trước chứ nhỉ? ông quê Hải Dương à?
Ko có gì bạn, bình luận xoáy mạnh vào vấn đề, tìm hướng giải quyết rất like.
Câu "nói chung phải có cách riêng, làm tập trung và có đâu tư, có chiều sâu thì mới qua dc 2 thằng này" này phải nói là chân lý!

Đúng là fma biết làm vẫn ăn đều :D còn token vẫn ăn được nhưng rate thấp. Mình thường phải xài tool gộp acc mới đủ min. HI vọng được giao lưu thêm với các bác :D

Attachments

• Screen Shot 2016-11-25 at 3.28.32 PM.png
    Screen Shot 2016-11-25 at 3.28.32 PM.png
    750.3 KB · Views: 132
Đúng là fma biết làm vẫn ăn đều :D còn token vẫn ăn được nhưng rate thấp. Mình thường phải xài tool gộp acc mới đủ min. HI vọng được giao lưu thêm với các bác :D
bạn chơi FMA trên iOS dễ ăn hơn
mình chơi trên android mới khoai nhé :D nhưng nói chung là có cách thì vẫn pass đc. Tỉ lệ paid 100% luôn

bạn chơi FMA trên iOS dễ ăn hơn
mình chơi trên android mới khoai nhé :D nhưng nói chung là có cách thì vẫn pass đc. Tỉ lệ paid 100% luôn
bạn có thể hướng dẫn mình 1 chút cách chơi FMA ios sao cho hiệu quá k mình có dùng tool đổi info máy thì có invite friend lên điểm đc k nhỉ

Bên Android có nhanh đủ min không thớt?
1 account làm thì 3 ngày là đc 5$ nhé. Gợi ý cho anh em nào muốn làm: 1 là IMEI + Serial phải chuẩn . 2 là địa chỉ MAC của bộ phát wifi - Lưu ý là của bộ phát Wifi chứ ko phải là Mac Wifi điện thoại nhé. FMA thì ko làm đc trên BS, ko thể qua được. Nhưng làm trên điện thoại android thì qua 100%

bạn có thể hướng dẫn mình 1 chút cách chơi FMA ios sao cho hiệu quá k mình có dùng tool đổi info máy thì có invite friend lên điểm đc k nhỉ
mình ko chơi trên iOS nên ko rõ nhé bạn. Mình chuyên android - làm trên BS và điện thoại Android

1 account làm thì 3 ngày là đc 5$ nhé. Gợi ý cho anh em nào muốn làm: 1 là IMEI + Serial phải chuẩn . 2 là địa chỉ MAC của bộ phát wifi - Lưu ý là của bộ phát Wifi chứ ko phải là Mac Wifi điện thoại nhé. FMA thì ko làm đc trên BS, ko thể qua được. Nhưng làm trên điện thoại android thì qua 100%

mình ko chơi trên iOS nên ko rõ nhé bạn. Mình chuyên android - làm trên BS và điện thoại Android
Mình xin bô sung thêm là, chỉ theo dự đoán riêng mình thôi, tool xóa info trước sau cũng tạch, vì thật sự tổ hợp IMEI và Serial chỉ là con số trong 1 file. khi đó, khó khăn tương tự như IP vậy !

Freemyapps có cách chi không bạn.. Mình làm dc 1 lần thấy ngon lần sau reset máy k vào ăn dc vẫn acc củ.. Potay..:(:(:(:(

Freemyapps có cách chi không bạn.. Mình làm dc 1 lần thấy ngon lần sau reset máy k vào ăn dc vẫn acc củ.. Potay..:(:(:(:(
Net Site đều chạy ứng dụng ngầm trên máy và lấy thông số về máy, bạn restore cũng thế thôi. Chính vì vậy mà tool xóa ìno mới ra đời

bạn làm trên android hay iOS ?

Net Site đều chạy ứng dụng ngầm trên máy và lấy thông số về máy, bạn restore cũng thế thôi. Chính vì vậy mà tool xóa ìno mới ra đời

ngoài thông số máy thì thằng Freemyapps còn lấy info về network nữa nhé

bạn làm trên android hay iOS ?

ngoài thông số máy thì thằng Freemyapps còn lấy info về network nữa nhé
Nghe reset là ios cao. Info về network ko lo fan đó, fake all đc mà. Cón 1 điểm nữa là tụi Net cón chơi chiêu truy xuất IP lúc đầu bay vào nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,491
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week

Back