E Là Mem Mới Nên Muốn Học Hỏi Kinh Nghiệm Các Tiền Bối Ạh

traxuls

Junior
Reactions
9
MR
0.000
cháo các anh chị. chúc anh chị mạnh khỏe, :). e là mem mới tham gia, e xem trên mạng thấy offers kiếm tiền trên mạng cũng hay hay. ai bít về offers chỉ e với đk không ạh . em chân thành cám ơn và hậu tạ :binhsua07:

up cho pro offer vào giúp đỡ rồi nhận đệ tử

Bạn nên tìm hiểu Offer là gì trước rồi mới nên xin vào 1 group nào đó để tập làm, sau 1 thời gian tiến bộ và hiểu rõ hơn về Offer thì tiến xa hơn th. :)

offer thì ta k tham gia, nhưng ta chỉ cho chú 1 người rất nhiệt tình và dễ gần... nick 4rum : yenly và yahoo : mthinhmoney, bạn này làm offer cũng lâu rồi và rất có kinh nghiệm .Vậy nhá:binhsua07:

cám ơn các bạn rất nhiều. giờ tớ sẽ tìm hiểu về offer cơ bản. chân thành cám ơn nhưng không hậu tạ

^^. chỉ cần có người chỉ tớ tận tình thì tớ biết ơn nhiều lắm rồi. sư phụ thì càng máu :binhsua03:

Em là newbie đang tập tành làm offer! Muốn hỏi các pro vài câu được không ạ?
Em muốn làm offer solo ở các site US, vậy phải có sock private live 30 day để làm phải ko các bác? :)

anh nào nhận đệ tử không.em muốn nhận sư phụ giúp đỡ YH:kuti_0nline_xjnhdzai_nhatnha pro nào nhận em với

em cũng muốn nhận sư phụ đê :) . Chuyên cung cấp phone us ,google voice chất lượng giá tốt đê !

cháo các anh chị. chúc anh chị mạnh khỏe, :). e là mem mới tham gia, e xem trên mạng thấy offers kiếm tiền trên mạng cũng hay hay. ai bít về offers chỉ e với đk không ạh . em chân thành cám ơn và hậu tạ :binhsua07:

chúc cậu tìm được sư phụ offer, tớ đã làm rồi, but thấy hơi cực mà cũng ko có tiền, nên giờ đã chuyển sang captcha

Nếu có nhả hừng thì qua chổ mình, mình sẵn lòng hướng dẫn cậu làm captcha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week