Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Lãi đã chia nhưng không cao lắm. Time reset Ads thì chưa chuẩn.

lãi bao nhiêu 1 ngày vậy bác

Hình như lúc cao thấp qua thấp tè. Như h vừa rồi được khá cao. Nếu các h tiếp theo vẫn vậy tầm ~6.5% 1 ngày. Để check thêm vài h nữa.

6,5% 1 ngày cơ à bác ơi
có thể lắm bạn, các site mới ra những ngày đầu luôn để lãi ngày cao 1 phần là tưởng thưởng sự tin tưởng mem theo từ đầu với cả thu hút mem join vào nữa, sau sẽ hạ xuống thôi, >3% là hợp lý :D

Nếu site đúng kiểu revshare giống TMS dựa vào adpack người khác mua nên sẽ chia lãi mỗi h khác nhau. Mới 1h nhảy lại nhảy lên tận 0.00684597 cho gói 2$ :3 Mấy h trước 0.005xxx

Nếu với tình hình này thì gói 2$ sẽ nhận lãi 8.215188% / 1 ngày, còn gói 5$ sẽ nhận lãi 3.2860752 % / 1 ngày.

Tuy nhiên để theo dõi các giờ tiếp theo xem thực hư thế nào nhé!

Gói 2$ sau 2 giờ:

AdPack-Plan 1 (USD2.00) Active $ 0.01469050

Gói 5$ sau 2 giờ:

AdPack-Plan 2 (USD5.00) Active $ 0.01469050

Giờ chờ fix reset ads cho chuẩn nữa là oki. Ads lúc có lúc không.

các bác có vẻ nhiệt với site này quá :D. Thấy mới launch mà đã lỗi tùm lum thì nên thôi em lại ko vào. :oops:

các bác có vẻ nhiệt với site này quá :D. Thấy mới launch mà đã lỗi tùm lum thì nên thôi em lại ko vào. :oops:
Bác chưa có duyên với site no-repurchase nhĩ, dính 2 quả rùi. Quá tam ba vận :D

ko đu admin này làm ăn vớ vẩn :oops:

Bác chưa có duyên với site no-repurchase nhĩ, dính 2 quả rùi. Quá tam ba vận :D

vận em ko biết thế nào nhưng site vừa chạy đã lỗi thì em ko vào =)). Chưa có ng ta yên tâm vất tiền vào mà cứ lỗi tùm lum ==> rồi cố fix nhưng ko đc ==> ra đi (kịch bản này quen lắm rồi :rolleyes:

Lãi h vừa rồi cao kinh cho gói 2$ :D
0.00933188$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom