Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

admin trước từng có site nào chưa anh 6 nhỉ
Admin chưa từng có site nào trước đó em nhé!

Mới chỉ sau 10 ngày.

VN với US cũng có mà ko nằm trrong top alexa range, nên cũng an tâm chút, chứ VN mà có trong top đó thì ..... :D
1 site mà có dân US để ý thì nó mới sống dc đến 1 năm trở lên thím ạ

hóng thêm tình hình :rolleyes: có lẽ qua 2016 sẽ đập vào kiếm cháo :oops:

Nếu giống TMS thì chắc phụ thuộc vào số lượng người mua adpacks nữa. Mấy hôm trước đó nữa lại cao.
Mình cũng nghĩ giống bạn, thời gian đầu nó đang đợi lượng member đầu tư vào mua adpack rồi xem xét tình mình mà ra cashlink, lãi mấy bữa nay đang cố định ở 2.4%. Hy vọng sẽ tăng lên trong thời gian tới.

Dear users!

We were informed by PayPal, that our PayPal account is subjected to a review. We did not expect that to happen so early. As you know, the Access to our PP account is restricted during this time, and we can not make payouts.

Please do not make withdrawls until the review is finished. From our side, we will do everything to resolve the matter as soon as possible.
We will inform you here, once this process is completed.

Have a nice day.
Arnulf Gleisner - Owner EdenTraffic

Từ từ dep nhé !

hoá ra cái PP già khụ này chỉ đc cái lâu năm :oops:

Chuẩn. Em đang đợi xem có site nào mà PP cứng như của anh Jean đen bên TNC ko cần review vẫn chạy ào ào thôi :D. Chứ cái PP kiểu để lâu năm giờ đi mua về đổi mail chắc cũng có:rolleyes:

chờ thím Jean mở new site thâu :oops:

Nay mới check, phát hiện PP của mềnh cũng mở từ năm 2006 cơ. Tính ra cũng 9 năm bằng thím nài roài còn j =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back