Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Nghĩ lại mà chán bác Hà quá,vừa gửi ticket cầu xin năn nỉ nó để đc mở lại tài khoản :(
Đã chơi thua chịu thôi bác. Cầu xin năn nỉ cũng vậy à, nó đâu ngu. Mình cũng mất mấy trăm $ cũng chịu thôi.

quyền lực nằm ở bọn review acc chứ mấy con support nó cũng lực bất tòng tâm !

Nói thế cũng nói, dispute thua thì hỗ trợ người ta mấy đồng đi, đổ thừa hoàn cảnh.
Dịch vụ gì mà hên xui vkl? Ăn may đc phát thì rêu rao, thua thì ngậm tăm
Đúng rồi bác Hà đền mình 10% đi :p 50$ thì bác đền 5$ đê :) đang thiếu tiền mua q9550 đây :D

Nói thế cũng nói, dispute thua thì hỗ trợ người ta mấy đồng đi, đổ thừa hoàn cảnh.

Mấy bác làm dịch vụ dispute PP khá là nhàn :p. Được thì ăn mấy chục %. Thua ko mất gì :D. Dĩ nhiên để làm được thì % thắng cũng phải cao tí kèm hiểu biết nhiều về PP :D

vậy lên Paypal hỏi nó thử xem rồi phán nhé ! Cá 1k đô chơi ko?

Mấy bác làm dịch vụ dispute PP khá là nhàn :p. Được thì ăn mấy chục %. Thua ko mất gì :D. Dĩ nhiên để làm được thì % thắng cũng phải cao tí kèm hiểu biết nhiều về PP :D
cũng ko nhàn đâu ông...ai trong cuộc sẽ hiểu nó cũng khó khăn ko kém gì mấy công việc ae MMO đang làm

Xác định nhờ dịch vụ là phải hên xui rồi :)) chấp nhận thôi :v

Ai thuê thì cứ giao kèo nếu win trả 50%. Nếu thua thì trả lại 25% đi là đẹp. Còn không tự dispute sướng đau tự chịu và mình đã làm thế :d

cũng ko nhàn đâu ông...ai trong cuộc sẽ hiểu nó cũng khó khăn ko kém gì mấy công việc ae MMO đang làm

Nói đùa thế thôi chứ trên đời có việc gì nhàn :D. Ai mạnh điểm nào thì cứ phát huy thôi

Nói đùa thế thôi chứ trên đời có việc gì nhàn :D. Ai mạnh điểm nào thì cứ phát huy thôi
Bạn nói quá chuẩn,1 like :D

vậy lên Paypal hỏi nó thử xem rồi phán nhé ! Cá 1k đô chơi ko?

Sao phải cá??? 1k đô ông nghĩ to với tôi à? Ông có dám cá xem lịch sử dispute paypal account của tôi chưa 1 lần thua, ông dám cá 5k đô không? Trên facebook thì kêu nhận thuê làm dịch vụ nghe hoành tráng lắm ai dè cũng hên xui thôi. Chắc trình tiếng anh gà nên Paypal reviewer đọc không thấy có sức thuyết phục nên xử thua, tôi còn lạ gì.

Hiểu biết gì đâu, toàn rình mấy site kiểu này, khi dispute nó nâng lên claim luôn, đợi 10 ngày hên thì ăn, thua thì ngậm bồ hòn đổ thừa hoàn cảnh. Trình tiếng anh gà, lấy 1 mẫu rồi xào đi xào lại, bọn reviewer nó thấy có sự trùng lặp là nó cho out chứ gì nữa.

Hiểu biết gì đâu, toàn rình mấy site kiểu này, khi dispute nó nâng lên claim luôn, đợi 10 ngày hên thì ăn, thua thì ngậm bồ hòn đổ thừa hoàn cảnh. Trình tiếng anh gà, lấy 1 mẫu rồi xào đi xào lại, bọn reviewer nó thấy có sự trùng lặp là nó cho out chứ gì nữa.
Ngừng lại đi bác ơi :( bác ấy unfriend mình rồi :( đừng để bác ấy block luôn thì ... :(

Sep 18, 2016
Update About PayPal Situation

Dear Users!

In our return to normality we are making goog progress. Up until now, we have reactivated round about 60% of pending AdPacks. Also we transferred 70% of pending balances back to the account balance.
We take it that by the end of the week, we will have transferred the remaining 30% of pending balances.
However, we will need until the end of the month to reactivate the remaining pending AdPacks.

We will get back to you with any new information.

Enjoy your week.
Admin

Sep 18, 2016
Update About PayPal Situation

Dear Users!

In our return to normality we are making goog progress. Up until now, we have reactivated round about 60% of pending AdPacks. Also we transferred 70% of pending balances back to the account balance.
We take it that by the end of the week, we will have transferred the remaining 30% of pending balances.
However, we will need until the end of the month to reactivate the remaining pending AdPacks.

We will get back to you with any new information.

Enjoy your week.
Admin
Site giờ vẫn còn chạy bằng pz và pm hả anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week