Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Site này nhiu ngày mới chia lãi thế, em mua 2 cái share 5$ từ 12/01/2015 09:12:33 mà tới giờ balance vẫn ko thấy thêm đồng nào ?

Site này nhiu ngày mới chia lãi thế, em mua 2 cái share 5$ từ 12/01/2015 09:12:33 mà tới giờ balance vẫn ko thấy thêm đồng nào ?
Đang lỗi Script và Admin đang nâng cấp Server em nhé! Nên chia lãi đang gặp lỗi em ah.

Đang lỗi Script và Admin đang nâng cấp Server em nhé! Nên chia lãi đang gặp lỗi em ah.
anh TNC vẫn cứ rất gút, từ ngày chạy tới h không thấy lỗi lầm hay phải nâng cấp server gì cả, mà tính ra thằng em Eden này mem gần ngang anh TNC cơ à @@
>6k vs 7k5

anh TNC vẫn cứ rất gút, từ ngày chạy tới h không thấy lỗi lầm hay phải nâng cấp server gì cả, mà tính ra thằng em Eden này mem gần ngang anh TNC cơ à @@
>6k vs 7k5
Thằng Eden members tăng nhiều là vì sự mê hoặc của cash links đó em, nên dân pTC vào rất đông.

With each AdPack you'll receive guaranted Visitor Credits, rotating banner and textad credits, and a revenue sharing position. When you click a minimum of 10 ads a day in our View Advertisement section and remain on the websites for 20 seconds each, you'll qualify yourself for the next day to share in site profits. As long as you are qualified, each sharing position you receive with your AdPack purchase will continue to share in revenues from 115% up to 130%.
Reaching this maximum is not guaranteed, or affixed to any time frame. It's completely reliant upon sales of services, and you being qualified. The purchases of these AdPacks are Non-Refundable as per our Terms and Conditions.

Dec. 03, 2015
Dear users!

Revenue sharing has been activated tonight. We are very hopeful that now everything is going well. We hope that we can also offer Payza as payment service from end of next week.
We will inform you here as soon as clickicking of 10 ads a day is required.

Have a nice day.
Team EdenTraffic

Đã nhận các $ lãi đầu tiên

bác lanh lẹ ghê
cái này là lãi h hả pác ? vs lại nó có thời hạn hết adpack k nhỉ ? hay là ăn đủ 115% thì adpack die th :D
Từ ngày đầu đã dep nhưng giờ nó mới fix lãi, đang chờ qua h server mới xem chia lãi thế nào. ROI 115% hết hạn 1 AdPacks. Mỗi Level ROI khác nhau đấy. Mà khoan dep vội hóng thêm sao đã.

Từ ngày đầu đã dep nhưng giờ nó mới fix lãi, đang chờ qua h server mới xem chia lãi thế nào. ROI 115% hết hạn 1 AdPacks. Mỗi Level ROI khác nhau đấy. Mà khoan dep vội hóng thêm sao đã.

Chờ admin cập nhật về việc Fix Script rồi hãy đầu tư chưa muộn. Tốt nhất anh em cứ chờ hết tuần này đã, chưa cần vội.

Mình vừa check mà đâu thấy đồng nào nhỉ. Click ads thì vẫn là ads từ hôm 1/12 tới giờ, chưa thấy reset mà

reset ads lúc nào nhỉ hôm qua đến giờ chưa thấy rết ads @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom