Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

newbie chơi cái này được hông mọi người?

5h chiều đến 12h đêm ko có 1 tasks nào @@

id: socgood..........................

Đã ref
ID: keywiinee

HD tận tình nha thớt...đừng bỏ con giữa chợ :binhsua123:

dạo này đi đâu r` anh :| send mail em cách làm tasks 4p mới với :| em google dịch thấy na ná giống nhau :|

*** 4poin cho những bạn đã biết làm :
-4 poin mới Update chia riêng rẽ hẳn ra và phân làm 4 loại chứ ko phải 3 loại như trước nhé
Giờ những thể loại : + tình dục trẻ em
+ trẻ con cầm súng đạn , dao kéo hút thuốc bla bla ...
là Loại Ô 1 đầu tiên nhé ...
* Ô thứ 2 (chính là Ô 3 cuối cùng của 4poin cũ ) : tức là các thể loại máu me kinh dị , tình dục với động vật, ảnh bôi nhọ danh dự người khác bla bal bla cũ thì vào loại 2 này nhé.
* Ô thứ 3: Chính là loại 2 đợt trước : Bao gồm ảnh tình dục .. sex miệng hay cả ảnh hoạt hình bla bal bla,bộ phận sinh dục hay mô tả trạng thái tình dục nhé
*** Ô 4 cuối cùng : có sự thay đổi 1 tý ...
Cái này chính là Ô 1 của 4 poin trước : Bao gồm ảnh nữ nuy mà có nhìn thấy núm vú bla bla bla và lông mu hay lông bộ phận sinh dục
Ngoài ra lần UP date này những ảnh ỉa đái hay nôn oẹ thì cho vào loại 4 này luôn nhé ...
Thế thôi đơn giản mà :m004:
Đây nè em :m004: ...

ID: blackjack1406
train mình với nha :D

nó ghi "no work available" là sao thế bạn

là ko có việc làm bạn ạ :D

Bác thớt có bài nào hướng dẫn cách làm mấy site này ko (nói qua cách làm cũng đc), dạo này đang rảnh chơi lại cái MMO này nên chẳng khác nào newbie

Bác thớt có bài nào hướng dẫn cách làm mấy site này ko (nói qua cách làm cũng đc), dạo này đang rảnh chơi lại cái MMO này nên chẳng khác nào newbie

Bạn đọc kỹ lại #1 giúp mình với :m003: Mình nói có bản hướng dẫn mà :m003:

tổng cộng 1 ngày quất 4 site mới đủ ăn hả thread :D

Tuỳ độ chăm chỉ của bạn thôi :m020:

mấy cái task này chuối quá @@

thử phát xem sao hôm nay đang rỗi việc :D

- - - Updated - - -

Á vừa vào đã ..........................
[h=1]No work available[/h]Unfortunately, there are no tasks of this type available right now! Please check back in a few minutes.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom