• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

cái này làm lâu rồi giờ chả nhẽ đăng kí lại theo bác chủ, bác chủ có lòng tốt send mình cái hướng dẫn 9point đi ^^ mail [email protected]:binhsua07:

Chuyển sang làm Ref cho tôi đi :m004:
Ref thì nhiều nhưng người biết làm và chịu khó làm thì ít... 30-40 người vẫn 0 poin :m003:
Ông tự Clone ăn 100% thì sang Ref cho tôi vẫn RB cho ông 100% làm nhiều và làm tốt RB lên 150%-200% ok chưa :m004:
Làm 1nick cho tôi hơn gấp mấy lần Clone mà lại đỡ bị Ban :m131:

có cách làm nv 15 point thì send mail em với anh nhé

khó làm quá! toàn duyệt sai! đc mỗi 1 ac 36 point! đã ref nốt 2 site còn lại mới ra!

khó làm quá! toàn duyệt sai! đc mỗi 1 ac 36 point! đã ref nốt 2 site còn lại mới ra!

Dễ mà bạn ... Có điều giờ nhiều người làm quá =>ít việc đi thôi :m004:

id: phgiang1987
mail: [email protected]
yahoo: [email protected]

Gửi cho mình hướng dẫn với. Mình ref cả 4 site. Cứ xong 1 site thì restart modem là nó đổi ip nhỉ

làm thế để làm gì hả bạn :D nv liên tục mà

id: phgiang1987
mail: [email protected]
yahoo: [email protected]

Gửi cho mình hướng dẫn với. Mình ref cả 4 site. Cứ xong 1 site thì restart modem là nó đổi ip nhỉ

IP VN là IP động mà ... nên ko sao cả :m004:

gửi mail cho mình với
mình mới ref bạn 1 cái site đầu tiên thôi
tạm thời cứ gửi vậy để mình thử đã
mail là [email protected]

uhm bạn.Nên làm nhiều site mới kiếm đc.Chứ trước ít người làm 1-2 site còn ok chứ giờ phải làm 3-4site mới có cháo :m003:
@2 bạn check mail nhé

mình làm được hơn 3$ rồi nhưng pay 1$ về trước sao vẫn chưa thấy nó về!!! không biết có nên pay tiếp về không nữa!!! mà phải làm sao thì thớt mới rb cho mình 150-200% thía???

mình làm được hơn 3$ rồi nhưng pay 1$ về trước sao vẫn chưa thấy nó về!!! không biết có nên pay tiếp về không nữa!!! mà phải làm sao thì thớt mới rb cho mình 150-200% thía???

ẹc những Page trước mình nói rồi mà ... Giờ mem VN vào nhiều quá ... acc rút tiền lần đầu no check ít nhất 3-4 ngày ... ko thì 1 tuần :m003:
Chịu khó chờ đi...trong thời gian đấy cứ làm bình thường lập lệnh rút để đấy ... khi nó Paid sẽ Paid hết.
Từ lần thứ 2 trở đi paid hàng ngày cho bạn...
Bạn làm nhanh làm nhiều làm tốt thì mình Bonus thêm RB 150%:m004:

trang gptbanks mình dc paid 2.41$ rồi nè chủ thớt, có bonus gì ko :)

Zeroooooooooo, gửi TuT đê để còn ref nào :((

tool gì thế cậu??????????????????????

pointdollars.com, paiddailysurveys.com, gptbanks.com ID: donkey
honeydollarz.com ID: zunzun
bạn gửi file hướng dẫn sớm cho mình với nha( đã pm YM)

1 là nghỉ tuyển ref 2 là thêm site đi anh êy @@ ngồi mút mùa mới ra 1 work

cho mình hỏi tại sao cứ raNo work available

cài cái auto f5 vào bạn ạ!!! không thì ấn liệt bàn phím may ra được vài pont!!! =))

các bạn có thể làm task 6point hoặc task 9 point :))
ai tâm huyết thì pm yahoo tớ trao đổi nhá :))
À anh zero !! em mới ref lại 4 site mới rồi ấy :(( harvestmoon nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom