Dùng thẻ prepaid ACB có thể nhận tiền từ các tài khoản dùng internet banking của ACB or ngân hàng kh

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Có pro nào nhận có kinh nghiệm tư vấn giúp,có vài người nói với mình là có,vài người thì ko,trợ giúp phát.

dc cậu..dùng bt...nó cũng y cái thẻ atm nhưng dc cái là có thể dùng ở mức quốc tế

dc cậu..dùng bt...nó cũng y cái thẻ atm nhưng dc cái là có thể dùng ở mức quốc tế

Cậu cho mình biết thêm 1 số thông tin đc ko,lúc trước nhận tiền capt qua thẻ thì người ta bảo ko chuyển đc,mình đọc 16 số trên thẻ ấy,vậy phải là thế nào để người ta chuyển tiền cho mình

Cậu cho mình biết thêm 1 số thông tin đc ko,lúc trước nhận tiền capt qua thẻ thì người ta bảo ko chuyển đc,mình đọc 16 số trên thẻ ấy,vậy phải là thế nào để người ta chuyển tiền cho mình
ra ngân hàng bảo họ cấp cho cái tk trên mạng dùng để chuyển khoản or nhận tiền online, rồi lấy số đó để đưa cho người gửi

mình đang dùng visa prepaid của ACB và vẫn nhận tiền internet banking đều, chỉ có điều vì là thẻ visa nên mọi gd chuyển đến sẽ được thực hiện trong giờ hành chính của NH chứ ko auto qua hệ thống :) vd: bạn được gửi tiền vào tk trong tối nay thì fai chờ đến sáng ngày hôm sau NH mới thực hiện gd cho bạn

mình đang dùng visa prepaid của ACB và vẫn nhận tiền internet banking đều, chỉ có điều vì là thẻ visa nên mọi gd chuyển đến sẽ được thực hiện trong giờ hành chính của NH chứ ko auto qua hệ thống :) vd: bạn được gửi tiền vào tk trong tối nay thì fai chờ đến sáng ngày hôm sau NH mới thực hiện gd cho bạn

Cám ơn cậu,hiện tại mình chưa có nhu cầu giao dịch auto nên tạm thời chắc sẽ ko dùng loại thẻ có chức năng internet banking (visa debit).Hiện tại mình cũng có sở hữu 1 thẻ như vậy nhưng do kẹt giất tờ nên chưa ra ngân hàng lấy thẻ đc nên mới thắc mắc.

cho mình hỏi luôn :

mình muốn giao dịch : bán tiền PM , nhận tiền ACB ( mình đang dùng visa prepaid của ACB ) . hình thức như thế nào zay .
mình có gọi lên acb và nhân viên bảo là 16 số trên thẻ chính là số giao dịch luôn . khi nhập 16 số vào thì bảo là tài khoản ko đúng ! :(
ai đã từng giao dịch vào giúp với !

Bạn sang Hiền LR nhá có hỗ trợ thanh toán qua visa prepaid 16 số trước mình bán LR suốt h PM chắc cũng hỗ trợ

em đăng ký thẻ ACB visa rồi, bảo mấy ngày nữa lấy thẻ.
không biết đăng ký thẻ này rồi thì người ta có làm internet banking cho mình luôn không ạ :?

@buituankietkd : Internet banking thì bạn phải ra ngân hàng đăng kí nhé

ACB Visa có thể nhận được tiền qua Internet Banking nhưng không thể gửi tiền bằng Internet Banking được nhé
Nếu bạn muốn Internet Banking, bạn phải đăng kí tk ngân hàng (lúc đó bảo dk cả Internet Banking) và bạn sẽ được thêm 1 thẻ acb nội địa.

Tiền trong tk visa và tk nội địa là khác nhau, không liên quan gì với nhau :)

@buituankietkd : Internet banking thì bạn phải ra ngân hàng đăng kí nhé

ACB Visa có thể nhận được tiền qua Internet Banking nhưng không thể gửi tiền bằng Internet Banking được nhé
Nếu bạn muốn Internet Banking, bạn phải đăng kí tk ngân hàng (lúc đó bảo dk cả Internet Banking) và bạn sẽ được thêm 1 thẻ acb nội địa.

Tiền trong tk visa và tk nội địa là khác nhau, không liên quan gì với nhau :)
Thế thì thẻ này làm được cái gì bác? Rút $ paypal, thanh toán online là sao ạ ???

làm thẻ internet banking thì làm ATM qua Đông Á bank ,VCB bank và phải trừ phí tiền bão dưỡng thẻ + trừ phí SMS banking từ 8.800 VNĐ đến 9.900 VNĐ tùy ngân hàng

em đăng ký thẻ ACB visa rồi, bảo mấy ngày nữa lấy thẻ.
không biết đăng ký thẻ này rồi thì người ta có làm internet banking cho mình luôn không ạ :?

muốn làm internet banking thì tốn thêm 100.000 VNĐ nữa để nó mở cho

cho mình hỏi luôn :

mình muốn giao dịch : bán tiền PM , nhận tiền ACB ( mình đang dùng visa prepaid của ACB ) . hình thức như thế nào zay .
mình có gọi lên acb và nhân viên bảo là 16 số trên thẻ chính là số giao dịch luôn . khi nhập 16 số vào thì bảo là tài khoản ko đúng ! :(
ai đã từng giao dịch vào giúp với !
Dùng prepaid thì gd k đc rồi bạn.Bạn nên mở tài khoản ngân hàng ACB gồm 9 số thì mới nhận được tiền.
PS:Send vào cũng được nhưng đa số các site ex bây giờ là auto nên họ chỉ chuyển qua tài khoản ngân hàng)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,431
172,520
Latest member
tamlinh247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week