Ask Dùng site chéo sub bị tụt sub kinh hoàng

nvq9300

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Vất vả 2 ngày dùng chéo sub trên like4like. mất bao công sức mới được hơn 1k sub để bật kiếm tiền vậy mà hôm nay vào lại thấy thế này có buồn không các bác

Giờ này vẫn còn chéo sub trên mấy trang đó thì bác còn phải tìm hiểu nhiều . YT nó tính sub là phải có tương tác xem video , like , unlike ,cm... chứ vào trang kênh xong ấn sub luôn rồi đi ra ko tụt mới lạ =))

Giờ này vẫn còn chéo sub trên mấy trang đó thì bác còn phải tìm hiểu nhiều . YT nó tính sub là phải có tương tác xem video , like , unlike ,cm... chứ vào trang kênh xong ấn sub luôn rồi đi ra ko tụt mới lạ =))
Thế giờ cách nào tăng sub tốt nhất bác

Ytb nó khôn lắm bác ơi sao qua mặt được... khuyên bác nên tập trung vào nội dung chất lượng video hơn là mò mẫm vào mấy trang tăng sub nhé !

mấy trang sub chéo này giờ gu gồ nó bóp dái hết rồi. bác nên chăm chút cho nội dung kiếm sub tự nhiên, vừa rồi cách đây tầm 1 tháng có 1 đợt quét sub ảo nên mấy cái sub kiểu này không bền được lâu các dịch vụ tăng sub cũng tắt ngóm hết luôn

tốt nất là súb chéo trên fb, lâu hơn nhưng mà đở tuột hơn, chéo trên mấy site nhanh mà tụt hết, còn ảnh hưởng tới uy tín kênh nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom