Help Dùng máy chủ Windown Server để sài acc PP có bị làm sao ko

không vấn đề j đâu nhé. paypal bạn nếu US thì nên mua 1 con ssh . để nuôi 1 ip . còn bạn mua vps rồi thì 1 con vps log đúng 1 con paypal . thường thì tạo máy ảo rồi mua ssh trust ip . tạo nhiều máy ảo được . còn vps us lúc lag thì vào rất khó .. paypal ko check win mà nó check ip. khi nào pp bạn bị open case nhiều thì nó limit nó sẽ kiểm trả lại máy win thôi !

ok bác ..
theo như b thì 1 tháng bị khoảng bao nhiêu dípute case thì thằng pp sẽ ngó tới ạ ?

pp không thể nói trước được . có lúc 20 cái case cũng trả limit . nhưng có lúc 4 cái là nó limit :)

Mua vps linux rồi tạo ssh là sao bác ?
mua ip thêm cho vps ?? ở vn thì nên mua của bên nào nhỉ ?? bác biết cho em xin ít kn ..
tks ạ
Win server đây, dư quá nên nuôi pp luôn, acc buss luôn, từ lúc tạo tới giờ chưa ăn mit lần nào, nhận tiền từ cá nhân ầm ầm. Còn muốn xài ssh thì mua 1 con vps linux, đa phần là có sẵn ssh, tải bitvise về login info như info của vps nhưng qua port 22 thôi. Muốn ip VN thì mình suggest https://supercloud.vn/. Còn ip khác thì https://www.vultr.com

Sài linux/centos thì phải cài Ui cho nó đúng ko bác ??
Liệu rằng dùng hệ điều hành Centos/Linux có dễ bị ăn mit ko ?? chứ tỷ lệ ng dùng mà sài linux chắc cực ít luôn ..
chưa có nhiều ẽxp nên nhiều cái ko biết mới phải hỏi , b biết chỉ mình vs .. tks
khỏi ui gì hết, login qua port 22 lấy ssh xài trên máy nhà ấy (firefox hoặc chrome hoặc dùng proxifier), còn mit pp thì nhiều lí do lắm, cái này đâu ai dám phán chắc 100%.

mua máy chủ thì tưởng chỉ là cái sv, ko có giao diện, ko có fifẽo chrome chứ bác ?
để có cái ui thì phải cài thêm ..
Login qua port 22 thì nó chỉ ra cái màn hình terminal thôi mà
Forward port rồi xài theo ip đó, bạn google "cách dùng ssh fake ip" đi. 1 acc paypal = 1 profile firefox + 1 ssh. Mình đưa hết keyword rồi, google là ra thôi mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom