Làm sao rút acc bị limit 180 day

tài khoản cá nhân anh
Bạn "upgrade paypal to business" rồi lấy tên business của bạn là tên tài khoản ngân hàng của bạn rồi cập nhật thẻ ngân hàng của bạn ở phần "Link a new bank" sau đó chọn rút tiền về tài khoản ngân hàng là ok

ppvn hay ppus bạn ?

Bạn "upgrade paypal to business" rồi lấy tên business của bạn là tên tài khoản ngân hàng của bạn rồi cập nhật thẻ ngân hàng của bạn ở phần "Link a new bank" sau đó chọn rút tiền về tài khoản ngân hàng là ok

Tên bussiness name khác tên đã đăng kí pp có rút được không anh.

Tên bussiness name khác tên đã đăng kí pp có rút được không anh.
Tên business thì ko liên quan gì đến tên của tài khoản bạn đăng ký đâu, đặt tên business ntn cũng được nhưng để rút về bank thì pp sẽ cho chọn là dùng tên của business hay tên tài khoản để rút về bạn chọn tên business (tên tài khoản không đổi được do không phải chính chủ) nên tên business phải trùng với tên tài khoản ngân hàng bạn định rút về

Sửa các thông tin đó nó bắt verify đấy, bạn cẩn thận

Sao bạn ko chuyển hết tiền từ các tk đó về tài khoản mang tên bạn, rồi rút ở đó? (chờ hết hạn 180d)

Sửa các thông tin đó nó bắt verify đấy, bạn cẩn thận

Sao bạn ko chuyển hết tiền từ các tk đó về tài khoản mang tên bạn, rồi rút ở đó? (chờ hết hạn 180d)
paypal đã limit hết 180d cũng đâu có chuyển tiền dc đâu b

Cho em hỏi như tiêu đề

Nếu là acc chính chủ thì không nói

Nếu là acc mua bán làm sao rút về nếu không đúng họ tên?
Mình hay dùng cách nhanh nhất là bán lại, vì dùng nhiều pp clone nên cũng limit nhiều, note lại đó rồi chờ 180 ngày rồi bán thôi. Hỏi ở đây rồi chọn câu trả lời cho chắc, nếu bán thì chọn bên uy tín, chứ hay thấy mấy bác cứ inbox tele hướng dẫn xong ăn quả cam chua lè.

Em có tk chính chủ nhưng trc add sai tên ngân hàng giờ đến hạn rút thì phải làm sao bác nó k cho add lại bank , giờ phải gọi lên nhờ nó xoá bank hả bác huhu
limited rồi thì nó ko cho gỡ bank đâu, dùng bank khác hoặc dùng switf chi nhánh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom