Dùng ATM ngân hàng nào cho PP là tốt nhất

mrkem211

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
như tiêu đề thì các bác có kinh nghiệm cho em hỏi em nên làm atm của ngân hàng nào để dùng trong PP và LR dễ dàng và rút tiền nhanh nhất
với các bác cho em hỏi em có 1 cái thẻ atm da năng đông á làm từ tháng 6 năm ngoái, chưa từng cho 1 xu nào vào, đến bây giờ đem ra dùng có dùng được nữa ko nhỉ:binhsua12:

- Verify Paypal nên dùng ACB Visa Prepaid.
- Rút tiền từ PP về thì dùng tài khoản ATM của ACB, Đông Á, Techcombank, Eximbank,...
- Thẻ đổi PIN rồi thì dùng tốt, không vấn đề gì :D

Chính chủ thì Visa Prepaid của ACB luôn là lựa chọn số 1, số thẻ cũng là số bank, with 4-7day là có $ trong ATM
attachment.php
attachment.php
attachment.php

nói chung là thớt nên đọc các bài đi trước để tìm hiểu trước tránh lập topic 1 cách lặp đi lặp lại cùng 1 vấn đề :)

em có đọc rồi, nhưng thực ra cái thắc mắc chính của em là vụ cái thẻ 1 năm ko có xu nào có xài tiếp được nữa ko:binhsua03:
với cái vụ số thẻ để add vào PP thì chính là cái số trên thẻ của Đông Á luôn ak các bác?

em có đọc rồi, nhưng thực ra cái thắc mắc chính của em là vụ cái thẻ 1 năm ko có xu nào có xài tiếp được nữa ko:binhsua03:
với cái vụ số thẻ để add vào PP thì chính là cái số trên thẻ của Đông Á luôn ak các bác?

bạn cần ra ngân hàng xem thử thẻ đó loại gì, có bị tạm khóa hay gì ko, có bị trừ cước nợ phí gì ko cho nó "sạch" rồi tính tiếp :)

Bạn nên phân biệt ATM và thẻ visa.
2 cái khác nhau hoàn toàn đấy nhé.:binhsua06:

thế cái PP ý em add số tài khoản in trên thẻ rồi thì có gửi tiền từ PP về thẻ được ko?
còn visa thì nghe nói muốn làm fải có chứng minh thu nhập các thứ mà em sv đã đi làm đâu mà có thu nhập
còn nếu cái đông á ý ko xài được thì chắc em chuyển qua ACB, nhưng ở gần nhà ko có nên hơi ngại làm
các bác nào làm ACB rồi tư vấn cho em chơi PTC thì làm thẻ loại nào để dễ add vào PP và LR với dễ rút tiền:binhsua02:
thanks các bác, newbie hỏi nhiều các bác thông cảm:binhsua17:

PP chưa veri with dc ko các bác

VCB , ACB là 2 lựa chọn tôt nhất

PP chưa veri with dc ko các bác

Rút được bình thường cậu à :D Mỗi tội nó có giới hạn số tiền rút/tháng ;))

Bác nào tư vấn cho em nên làm thẻ nào của ACB đi:m020:

- Verify Paypal nên dùng ACB Visa Prepaid.
- Rút tiền từ PP về thì dùng tài khoản ATM của ACB, Đông Á, Techcombank, Eximbank,...
- Thẻ đổi PIN rồi thì dùng tốt, không vấn đề gì :D

Rút được bình thường cậu à :D Mỗi tội nó có giới hạn số tiền rút/tháng ;))
cho em hỏi 1 câu nữa thôi, cái mã thẻ trên thẻ atm đông á cũng là số tk để add vào PP phải ko ạ?
vì em thấy có người nói ko phải:m204:

cho em hỏi 1 câu nữa thôi, cái mã thẻ trên thẻ atm đông á cũng là số tk để add vào PP phải ko ạ?
vì em thấy có người nói ko phải:m204:

Còn tùy loại thẻ em làm, nếu là thẻ Đa Năng Đông Á thì dùng số thẻ vẫn nhận được tiền nhưng em nên hỏi lại ngân hàng + tốt nhất là add cái tài khoản cá nhân # với số thẻ.

Lưu ý verify Paypal thì cần phải dùng Visa, tốt nhất là ACB Visa Prepaid. Còn rút tiền từ Paypal về thì tài khoản cá nhân là được :)

Còn tùy loại thẻ em làm, nếu là thẻ Đa Năng Đông Á thì dùng số thẻ vẫn nhận được tiền nhưng em nên hỏi lại ngân hàng + tốt nhất là add cái tài khoản cá nhân # với số thẻ.

Lưu ý verify Paypal thì cần phải dùng Visa, tốt nhất là ACB Visa Prepaid. Còn rút tiền từ Paypal về thì tài khoản cá nhân là được :)
Vâng, cảm ơn bác, sao ko có nút thanks nhỉ:binhsua37:
thẻ của em là thẻ đa năng, nhưng mà chắc khi nào kiếm đc 1 ít ở PP với LR thì đi làm cái visa ACB như các bác nói cho dễ dao dịch:binhsua146:
mà muốn rút về thì chọn withdraw ak các bác? chưa làm bao giờ nên ko rõ:binhsua136:

Cái thẻ đa năng Đông á của bác không dùng verified được đâu, cứ hỏi mãi 1 vấn đề :binhsua16: ra làm cái Visa ACB free lấy liền sau 5' rồi tính tiếp :binhsua09:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back