• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Một ngày đi học và đi làm mệt mỏi giờ mới đc về nhà, hôm nay tổng số trạm wifi + 3g bắt được là : 1.457 cái, Điểm đang up trên web được 2.689 điểm còn up nữa, mong là được 5000 điểm để nhận đc tut của bạn guild thân iu :))

Một ngày đi học và đi làm mệt mỏi giờ mới đc về nhà, hôm nay tổng số trạm wifi + 3g bắt được là : 1.457 cái, Điểm đang up trên web được 2.689 điểm còn up nữa, mong là được 5000 điểm để nhận đc tut của bạn guild thân iu :))

Stats đc đấy :D

NAVI paid nhanh ghê... Redeem xong 2 tiếng sau có tiền :D

Đã reg cho thớt, chơ web update point nhận Tut. Nhân tiện thớt cho hỏi cái này có rút được về PP unver không nhỉo_O

Đc nha bạn. Nhưng mình khuyên bạn nên veri PP nha :)
Hoặc nếu bạn k có acc PP veri thì mình sẽ mua $ navi cho bạn :)

dạo gần đây k thấy ai post proof nữa nhỉ, m cũng chưa đủ để rút về show, hx, đc bn điểm up lên mà n cộng vẫn k đủ, hx

bác GG cho e xin cái tut vs miệt mài kiểu gì cầm đt đi long nhong mà 1 tuần chưa nổi 500point luôn :| [email protected] . thanks bác nhiều hi vọng là lên điểm (e dùng BB nên cũng chẳng rõ lắm cứ chạy bừa )

co them may cai dt trung quoc....k cho gps nhe...ae can than TIEN MAT TAT MANG NHE

Các bác cho e hỏi e được 12k point rồi. Cũng save paypal rồi. Nhưng ko thấy chỗ nào request tiền cả. Ai hướng dẫn e cách rút với. E tks trc ạ

Các bác cho e hỏi e được 12k point rồi. Cũng save paypal rồi. Nhưng ko thấy chỗ nào request tiền cả. Ai hướng dẫn e cách rút với. E tks trc ạ
hình như là bạn đã lấy 10k point đầu tiên để úp tài khoản ròi thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back