Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Một ngày đi học và đi làm mệt mỏi giờ mới đc về nhà, hôm nay tổng số trạm wifi + 3g bắt được là : 1.457 cái, Điểm đang up trên web được 2.689 điểm còn up nữa, mong là được 5000 điểm để nhận đc tut của bạn guild thân iu :))

Một ngày đi học và đi làm mệt mỏi giờ mới đc về nhà, hôm nay tổng số trạm wifi + 3g bắt được là : 1.457 cái, Điểm đang up trên web được 2.689 điểm còn up nữa, mong là được 5000 điểm để nhận đc tut của bạn guild thân iu :))

Stats đc đấy :D

Đã reg cho thớt, chơ web update point nhận Tut. Nhân tiện thớt cho hỏi cái này có rút được về PP unver không nhỉo_O

Đc nha bạn. Nhưng mình khuyên bạn nên veri PP nha :)
Hoặc nếu bạn k có acc PP veri thì mình sẽ mua $ navi cho bạn :)

dạo gần đây k thấy ai post proof nữa nhỉ, m cũng chưa đủ để rút về show, hx, đc bn điểm up lên mà n cộng vẫn k đủ, hx

bác GG cho e xin cái tut vs miệt mài kiểu gì cầm đt đi long nhong mà 1 tuần chưa nổi 500point luôn :| [email protected] . thanks bác nhiều hi vọng là lên điểm (e dùng BB nên cũng chẳng rõ lắm cứ chạy bừa )

co them may cai dt trung quoc....k cho gps nhe...ae can than TIEN MAT TAT MANG NHE

Các bác cho e hỏi e được 12k point rồi. Cũng save paypal rồi. Nhưng ko thấy chỗ nào request tiền cả. Ai hướng dẫn e cách rút với. E tks trc ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most viewed of week

Back