• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Total được hơn 3k rồi mà ko biết dc bao nhiêu point :)
còn dự án mớ:
Chuẩn bị bổ sung dự án kiếm $ mới cho ae :D
Bỏ ra tầm 5 phút. 1 ngày kiếm đc trên 2 USD :)
hóng cái này, có gì tag cái nhé :)

còn dự án mớ:
.

Dự án đó khó lắm đó, ko dễ như NAVI đâu bạn :p

còn dự án mớ:

TOTAL 3k thì chắc là đủ min pay rồi đấy bạn ạ :D

uhm hiện ai mua về mà hok có ng thân là chủ tiệm đthoai thì khó tự up vì trên mạng giờ link rom 2.3.6 nó chết hết rồi >w<, ra tiệm up chờ 30 phút là có ah, mình thì làm free, còn hok quen thì 50k đến 100k :) , mini thì được cộng đồng đánh giá con hơn galaxy y về chip và đồ họa, chỉ tiếc cái rom gốc là 2.2 :)), up lên đc 2.3.6 là ngon mượt cực kì mượt >w<

Ui trời.. chém nhau à.. có pc mình up 5 phút là xong.. bản gốc 2.3.6 dxll1 hoặc cm7.. 4.2.2 cho y nhá.. Qua odin

sao một vài contact với ADMIN navizon thì em được biết, các bạn nào chưa update được điểm thì cứ từ từ thôi nhé :) rồi sẽ up lên hết

sao một vài contact với ADMIN navizon thì em được biết, các bạn nào chưa update được điểm thì cứ từ từ thôi nhé :) rồi sẽ up lên hết

Tớ vẫn nói vs các bạn như vẩy rồi mà :)

vừa request tiền xong, h tăng điểm hơi điêu, 3 ngày mới đc hơn min pay, hx, mong mai tiền về có proof show cho mọi người :D

Đi 80Km, được 1 point :(
Mà lạ thiệt, nhà mình dùng wifi, thế mà chẳng thấy xi nhê gì, rồi từ nhà mình đến công ti có rất nhiều điểm phát wifi (máy mình dò ra được), ở trên công ti cũng có tận mấy điểm phát wifi lận :(
Nhà mình, vài ba nhà hàng xóm cũng phát wifi á.
Thế mà sao point không tăng nhỉ :(

thớt cho mình hỏi cái nếu mà bật wifi thôi rồi chạy nhông nhông ngoài đường qua mấy tiệm cafe có wifi nhưng mà ko biết pass của họ để vô mạng được thì như vậy có được không hay là phải biết password ?

thớt cho mình hỏi cái nếu mà bật wifi thôi rồi chạy nhông nhông ngoài đường qua mấy tiệm cafe có wifi nhưng mà ko biết pass của họ để vô mạng được thì như vậy có được không hay là phải biết password ?

dò ra là đc rồi bạn ạ, ko cần pass đâu :)

sáng nay ngủ dậy, vào kiểm tra navizone, hx, nó hiện thông báo bắt upgrade, mà rõ ràng upgrade lâu r, có ai bị vậy k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom