Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi cái nếu mà bật wifi thôi rồi chạy nhông nhông ngoài đường qua mấy tiệm cafe có wifi nhưng mà ko biết pass của họ để vô mạng được thì như vậy có được không hay là phải biết password ?

Phát hiện là đc, ko cần KẾT NỐI nha bạn :)

Lần đầu tiên chiến, đi học bằng xe buýt, lượt đi lượt về khoảng 30 phút , kiếm đc 800 point >w<,

ngon hè

cho minh hoi minh mang 1 luc 3 may trong tui thi co duoc + diem het ko?

cho minh hoi minh mang 1 luc 3 may trong tui thi co duoc + diem het ko?

Ai thử rồi trả lời giúp nhé
Mình chỉ thử khi mang 2 đt với 2 account khác nhau
Còn 2 account trùng nhau mình nghĩ là đi khác đường sẽ hiệu quả hơn đó (100% thu nhập về acc chủ)

ko biết cái Note mình sao >.< mỗi lần đt tắt màn hình là nó cũng tự động ko scan tìm wifi gì cả . bó đao thật :(

ref cho thread rồi ấy, acc My.....04 nha thread send qua Inbox nha :D

2 ngày chỉ đi học và về bắt được wifi+ 3G tổng cộng (total) : 1,829 cái :) hok biết point sẽ là bao nhiu >w< , chờ nó update

2 ngày chỉ đi học và về bắt được wifi+ 3G tổng cộng (total) : 1,829 cái :) hok biết point sẽ là bao nhiu >w< , chờ nó update
bạn đi quận mấy đấy :rolleyes:
tính làm 1 cái ss Y để đi rảo tp mà nhìn bạn post thì chắc hết phần cho mình :rolleyes:

sao của mình đi 1 vòng về được hơn 600 điểm . Chờ nó update trên web xong kiểm tra thì thấy , trên web nó chỉ update lên cho có 257 điểm , ko biết nó có ăn gian hay ko mà thấy thiếu hụt nhiều thế trong khi trên web đã thông báo là cập nhật hết điểm rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom