• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
chắc do máy bác có vấn đề, kiểm tra lại máy đi bác
Yêu cầu Android 2.3, rom stock là 2.2 không cài được. Up rom lên 2.3.7 cài được nhưng không lên điểm.
Đành chia tay từ đây.

anh em cho hỏi là xem ref của mình ở đâu thế nhỉ . sao mình tìm mãi hok thấy phần đấy .
ở phần Rewards nhé ngay trên tổng số điểm của cậu ai là ref thì sẽ hiện tên ở đấy

Yêu cầu Android 2.3, rom stock là 2.2 không cài được. Up rom lên 2.3.7 cài được nhưng không lên điểm.
Đành chia tay từ đây.

Hix, nên dùng đt mặc định bạn ạ :(

Sao lạ thế nhỉ.. em toàn bị lỗi.. chả dc ddiem nao mặc dù đã bật wifi,,gps gps navizon đầy đủ 3 hôm rồi..

Ừm, đúng là khác thật :)

VN mình vô đối thật, mình nghĩ là Navizon nó cũng chả toi được đâu nhưng có điều nó thắt chặt hơn, đặc biệt là soi VN, đến cái dự án này mà vẫn có người nghĩ ra cheat wifi nữa thì Navizon nó cũng khó đỡ, vớ vẩn ban cmn VN thì vỡ mồm con chó xồm :))

Mình nghĩ anh em nên lui về làm 1 nhóm nhỏ tin tưởng nhau chơi real thôi. Chứ đụng mấy bác u gờ là móm cả lũ. :p

Mình nghĩ anh em nên lui về làm 1 nhóm nhỏ tin tưởng nhau chơi real thôi. Chứ đụng mấy bác u gờ là móm cả lũ. :p

Cũng chưa biết đc, navi nó cũng sống đc hơn 5 năm rồi cậu
Cũng chưa thấy trường hợp chít chiếc gì, để xem các bạn VN làm thế nào. haiz!

Tình hình là sau khi share cho VN đc 1 tuần thì thấy thêm đc dòng chữ này ở trang SUPPORT
WARNING: If you try to cheat in any way to earn more rewards we reserve the right to reject your rewards and close your accounts!

=))

Những báo động đầu tiên :)
Nhớ trước đây rộ lên nào là seosprint, vip... Giờ thì nát hết cũng tại mấy anh thích "chét". :)

Tình hình là sau khi share cho VN đc 1 tuần thì thấy thêm đc dòng chữ này ở trang SUPPORT

=))
ha ha, đừng khinh thường chít tơ VN, sau 1 tuần share sang VN thì khác ngay, ko có chuyện trùng hợp đâu, thớt chớ chủ quan :)

P/s : mình chơi đàng hoàng ko chít choác nhé, mình cm là vì khinh bỉ chít tờ VN ko biết trân trọng cơ hội với cả nồi cơm chung cua ae thôi, toàn 1 lũ tham ngắn cắn dài, tham lam vô độ, nói chung là kệ thôi, nói chơi chơi cũng chả làm gì được, chủ yếu là ở ý thức, là do não ngắn hay dài nó quyết định thôi :)

Những báo động đầu tiên :)
Nhớ trước đây rộ lên nào là seosprint, vip... Giờ thì nát hết cũng tại mấy anh thích "chét". :)

Hì, 2 dự án trước của mình là beezag và CapturePlay cũng đi là vì share cho VN :D
Share đc 1-2 tuần là nát, kinh thật @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back